Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii Maarufu Donna Summer afariki dunia

Discussion in 'Celebrities Forum' started by HP1, May 18, 2012.

  1. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    View attachment donna summer.bmp
    Donna Summer, aliyepata umaarufu kwa vibao vya disco kama I Feel Love, Love To Love You Baby na Love's Unkind, amefariki dunia akiwa na umri wa miaka 63.
    Summer alikuwa ni miongoni mwa wasanii mashuhuri sana wa mtindo wa disco aliyewahi kutunukiwa tuzo tano za Grammy kati ya 1978 na 97.

    Alishirikiana na Producer Giorgio Moroder katika kuimarisha mtindo wa disco duniani kote.
    Alizaliwa akiwa na jina la LaDonna Andre Gaines, alikulia mjini Boston na alianza kuimba katika kwaya ya kanisani.
    Alianza kuimba katika tamthilia ya muziki Hair katika miaka ya mwisho ya 1960 nchini Ujerumani ambako hatimaye ndiko alikoamua kuishi.
    Rekodi yake ya kwanza aliitoa mwaka 1971 lakini ni ushirikiano wake na msanii wa Kitaliana Moroder ndio uliomletea umaarufu kwa kibao maarufu cha Love to Love You Baby mnamo mwaka 1975.
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    RIP Donna Summer. I loved songs Bad Girls , Hotstuff.
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Rest in peace
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    JK haendi kuzika jamani. Naogopa taifa lote kwenda Marekani kuzika, ya Kanumba hayajatoka kwenye kumbukumbu!!!
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    R.I.P. Donna Summer.
     
  6. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,033
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    R.I.P Donna Summer i loved her album which carry the songs Bad girls and Hotstuff.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    R.I.P Donna Summer
     
  8. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    miaka 63, alikikuwa bado kidogo!
    Ametoa mchango mkukwa katika muziki, RIP mama Donna Summer
    Donna.jpg
    http://www.nation.co.ke/News/world/Disco+legend+Donna+Summer+dead+from+cancer/-/1068/1408172/-/13eghk7/-/index.html
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    nina Greatest hits zake...
    Mwenye kuhitaji anitumie ujumbe kwa Inbox...
    Kufa kufaana mwanakwetu.
     
Loading...