Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii Lulu: Nikivaa nguo ndefu nawashwa...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 25, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]

    MSANII anayezidi kungara kwenye filamu mbalimbali Bongo, Elizabeth Michael ‘Lulu’, amedai kuwa, anapenda kuvaa nguo fupi kwa sababu akivaa nguo ndefu anawashwa. Akizungumza na Ijumaa juzi ndani ya Viwanja vya Leaders Club Kinondoni, Dar es Salaam, Lulu alisema kuwa, hiyo ndiyo sababu kubwa ambayo inamfanya kila anapotoka avae nguo hizo za kihasarahasara.
    “Yaani huwezi kuamini, nikivaa nguo ndefu, basi siku hiyo nitajikuna sana maana nitawashwa mwili mzima, kuanzia kiunoni, hasa mapajani kuelekea miguuni,” alisema msanii huyo na kuongeza:
    “Ujue kuvaa kwangu nguo fupi siyo kwamba naiga kwa watu wengine, tangu nikiwa mtoto nilikuwa navaa hivyo na ndiyo maana kubadilika ni ngumu kidogo.”
    Lulu ni msanii wa kike mwenye umri mdogo ambaye mara kadhaa amekuwa akilalamikiwa kutokana na tabia yake ya kuvaa nguo fupi....


    [​IMG]
     
  2. B

    Batale JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Hiki kitoto soo, wazazi kazi tunayo.
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ama kwa hakika tunayo hasa kazi
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni pepo hilo sio kawaida.....
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,647
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    haya ni maajabu ya karne hii...waume kazi kwenu..wazazi mnatupa shida waoaji
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yani jaman aka kajitoto kameshakuwa kamalaya kakutupa wajameni yani hapa nilipo nimekuta mke wangu ana angalia move yake amecheza na ray yani ni aibu tupu mambo ambayo anafanya kwenye hii move ni aibu sana aifai hata watoto kuiangalia kwa sababu aina maadili yeyote ni umalaya mtupu ako katoto atima yake sijui ni nini ndugu zangu alafu nasikia kamepanga tabata relini pale unaambiwa kwenye kimtaa kinacho ishi ni aibu tupu kanatembea uchi na vivazi vyake vya umalay, huyo mtoto afai
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    msimwite malaya jamani. mimi nijuavyo ukishakuwa na mwanamke au mwanaume zaidi ya mmoja tayari wewe ni malaya, sasa wote mnaomsema Lulu ni malaya wakati nafsi zenu mnajua mna wanawake/wanaume-wapenzi zaidi ya mmoja au pengine wengine wakati fulani mlisha kuwa nao SASA iweje leo Lulu mnamsema eti amekuwa malaya.

    kumbuka wakati unamnyooshea mwenzio kidole kuna vidole vitatu vinakunyooshe wewe, hivyo ni bora kumpa ushauri badala ya kumwita malaya
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Good girl gone bad!
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • LULU.jpg
      LULU.jpg
      File size:
      111.2 KB
      Views:
      3,430
  11. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ila nikidhuri........! pamoja na yote mm naweza nikakiweka ndani milele..! ******** haina MAKOMBO
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    mkuu ubarikiwe kwa picha.....
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kunguru hafugiki
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    el toro tuwekee nyingine hasa zile za chumbani....katoto katamu kweri kweri
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    My God!!, First born wangu ana umri wa mwezi mmoja sasa inabidi nijikite sana kwenye maombi, inaonyesha wazazi wa huyu bint wapo frustrated kwasasa
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tokea nimepata mtoto wangu wa kwanza siku chache zilizopita nimekuwa nakasirishwa sana na maneno kama haya
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    kwanini?
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    NDio Kamefika mwisho wake sasa.
    Katawashwa sana na nguo za gerezani!
     
  19. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hivi anao wazazi huyu!?
     
  20. j

    jadia Senior Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yah umesema kweli na yale magwanda sijui itabidi akate!!!!!!!!!!!!
     
Loading...