Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii Lulu katika pozi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 3, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    She is so cute I like the pose too
     

    Attached Files:

  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haka katoto tangu kale 'nyama ya mtu' kamekuwa balaa! Mikao yake kwenye picha nyingi kanajiona kamemaliza ulimwengu! Kakizoea kata acha tu!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haka katoto kangu vinguo jamani vinanikatisha tamaa ,cjui kila nikimnunulia anachuka mkasi anapunguza ??
    Naona hata kukaa inakuwa tabu
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kameshazeeshwa maskini loh!.,
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mambo kanayoyafanya kame-qualify kuwa mkubwa mwenzetu ama kweli umri si kitu sana zaidi ya kuwa ni nambari tu.
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    "kuliko kuzaa watoto 10 wasio na faida, ni heri mimba iliyoharibika"
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapa sikubaliani na wewe hata kidogo
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Susy punguza munkari. Anaweza kuongopa kama Sauli na kuwa Paulo.....
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    maskini roho yakeeee
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    imefanyaje?
     
  11. P

    Pomole JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sikajui hataaa!!!sijui kwa kuwa nina aleji na filamu za kibongo-sijui chochote-kwani kana skendo gani haka??
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ka under age hako!!
     
  13. kobonde

    kobonde Senior Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena hapo kajisitiri
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mbona amevaa kama anaenda kwenye nyumba ya ibada. Huyu si ndo ameahidi kutembea uchi mwaka huu?
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mungu amsaidie huyu mtoto naona mama yake anafurahia vijisenti anavyoletewa mhh!
     
  16. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kama mama yake tu, kuna siku waliwatoa wote kwenye gazeti kwa mahojiano ni tabu tupu.

    Mapepo ya haka kabinti ni balaa hata wakutane akina Kakobe a.k.a wazee wa upako wa Tanzania nzima bado ni shughuli pevu
     
  17. c

    chelenje JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh! biashara matangazo....!!
     
  18. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Picha inafaa kwenye jukwaa lile la kikubwa
     
  19. m

    mbarbaig Senior Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wivu wa kike huo....kubali ni mrembo wako kama anavaa mabaibui sawa yeye mwache hivyo ni haki yake
     
  20. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suzy muogope Mungu dada, tema mate chini kabsaa!!!
     
Loading...