Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii LULU aomba radhi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by M-bongotz, Sep 24, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    MSANII ‘sidanganyiki' wa filamu nchini, Elizabert Michael ‘Lulu' ameamua kukiri maovu yake yote ambayo amekuwa akiyatenda huku akijua kwamba yeye ni kioo cha jamii.

    Akiongea na Amani juzi, Lulu alisema kuwa amekaa chini na kutafakari yote yaliyokuwa yakiandikwa magazetini kuhusu yeye na kubaini kwamba amefanya makosa hivyo kuwaomba Watanzania wamsamehe.

    Alisema kuwa, anaamini hakuna binadamu aliyekamilika na kwamba anakiri udhaifu wake huo na kuahidi kubadilika.

    "Nimetenda dhambi nyingi sana hivyo nawaomba Watanzania wajue kuwa hakuna binadamu aliye mkamilifu chini ya jua.

    "Wakati mwingine skendo zinazoelekezwa kwangu hazina ukweli ila kwakuwa nimebaini wapi nakosea, naahidi kujirekebisha, namuomba Mungu awe nami katika dhamira yangu hii,"alisema Lulu.

    Katika siku za hivi karibuni binti huyu mwenye umri mdogo amekuwa akiandamwa na skendo za mapenzi, kuvaa kihasara na ulevi kiasi cha kuwafanya watu kumhurumia hasa kutokana na ukweli kuwa umri wake na mambo anayofanya ni tofauti kabisa.

    Source: www.globalpublishers.info

    MY TAKE:

    Namwombea kwa Mungu ili awe anamaanisha kweli hayo maneno yake, bado ni binti mdogo sana asiyestahili kupoteza dira ya maisha katika umri alionao.

    Jikumbushe vimbwanga vya kabinti haka kwa kubofya hapa.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mh Nitampongeza baada ya mwaka mmoja wa mabadiliko.
    namwombea abadilike na siyo geleshagelesha hapa
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haya binti iwe kweli isiwe maneno
     
  4. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyu binti amekwisha habari yake. shetani kammaliza. Mungu amsaidie tu. anatakiwa kuacha kabisa hizo filamu atengeneza maisha yake kwa njia ya elimu ya darasani. la sivyo, ataolewa kwa mganga wa kienyeji kama alivyofanya mwenzie Nora.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ok ngoja tuone kama matendo yatabadilika
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Utadhani siishi bongo! Hako kabinti nakasikia hewani tu
     
  7. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama samahani yake ina ukweli unajua mtu anapojutia utamuona tu hata matendo yake kwa wakati huo. Anajua anachokifanya na anafanya makusudi. Lakini kwanini wazazi wamemuachia kuwa huru hivyo wakati bado mtoto mdogo???
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Who cares anyway?
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Afadhali wewe unamsikia hewani, mi ndo kwanza nalisoma jina lake hapa
     
  10. minda

    minda JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hakika huyu binti yu mzuri sana!!![​IMG]
    namshauri akatembelee kasri ya uswazi akajaribishe bahati yake kuliko kusumbuka ma ma-pdg.
     
  11. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    at least ameongea alichokiona ni tatizo na kukiri kosa! vitendo zaidi tafadhali.
     
  12. minda

    minda JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    [​IMG]
    kabla ya tukio hilo zima mambo yalianza taratibu sana akawa anapata taratibu kama ilivyo ada kwa yeyote anayetaka kuharibu siku yake;
    [​IMG]
    kisha akaendelea mbele kwenye next level kwa kuiweka vizuri hiyo khanga wear yake impendezeshe vilivyo ingawa sikuwamo;

    [​IMG]

    picha zote ni kwa hisani ya GPL; wataalamu wa mambo ya udaku wa bongo (with thanx)
     
  13. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    siamini macho yangu, yaani huyu mtoto ndo alivaa hivihivi kabisaa na kuelekea kwa watu...dah...inawezekana kweli alishacheza picha za pono
     
  14. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,958
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    naam..mzee nimeskia waniita....
     
  15. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    .. This is crezy!!!
     
  16. L

    Linababy Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No body who cares anymore. maana ameshatuchosha.
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa The great (RIP) angeachaje jamani?

    It is too tempting!
    Mmh haya, tunamwombea kwa mungu atoke salama kwenye mikono ya pilato
     
  18. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,151
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Duuuuh,mtoto mzuri,ujana maji ya moto
     
  19. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kanumba
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Not only Kanumba, (RIP), but also Ray kigosi.:A S kiss:
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...