Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii Kajala katupwa rumande

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Fidel80, Mar 16, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Msanii wa Bongo Movie, Kajala Masanja amefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu na kusomewa mashitaka matatu yakiwamo ya kutakatisha fedha haramu kosa ambalo halina dhamana kisheria na hivyo kurudishwa lupango.
    Katika kesi hiyo, Kajala anashitakiwa pamoja na mumewe Faraji Mchambo ambapo makosa mengine ni kula njama na kubadilisha umiliki wa nyumba.
    Wakili wa serikali Leonard Shayo mbele ya Hakimu Mkazi Sundi Fimbo alidai kuwa Kajala na mumewe wameshitakiwa kwa kosa la kwanza la kula njama kinyume na kifungu cha 34 cha Sheria ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa ya mwaka 2007 ambapo washtakiwa wote walitenda kosa hilo la kuhamisha umiliki wa nyumba iliyopo Kunduchi Salasala jijini Dar es Salaam.
    Shtaka la pili walidaiwa kuwa mnamo Aprili 14 2010 walihamisha umiliki wa nyumba hiyo kinyume na kifungu cha 34(2)A(3) cha Sheria ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa ya mwaka 2007.
    Ambapo shtaka la tatu walidaiwa Aprili 14 2010 huku wakijua ni kinyume na sheria walifanya kosa la kutakatisha fedha haram ambapo ni kosa lisilo na dhamana kisheria .
    Chambo hakuwepo mahakamani kwasababu yupo gerezani mahabusu kwa makosa mengine ambayo hayana dhamana yanayomkabili ya utakatishaji fedha.
    Kajala alikana mashtaka hayo na kurudishwa rumande kwa uchungu mkubwa huku akilia pamoja na ndugu zake akiwamo mama yake aliyekuwepo mahakamani hapo.
    hakimu Fimbo aliarisha kesi hiyo mpaka Aprili 20 mwaka huu ili kesi ije kwaajili ya kutajwa na pia kutolea maamuzi,maombi yaliyotolewa na wakili wa Alex Mgongolwa anayemtetea kajala.

    Source: Kutoka mahakamani Kisutu
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole yake.


    Na wewe siku hizi umekuwa mwandishi wa tbc?.. Manake hukaukiwi habari.
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ooh okie dokie smokie

    Halafu sasa, ukiwa na kosa lisilodhaminika huruhusiwi kuja mahakamani?

    Interesting...
     
  4. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu umbeya peleka kule kwa shigongo
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tamaa mbaya tamaaa mbaya... wimbo asilimaine 20%..
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Akiwa mbele ya pirato hapa
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Najua bado zinakuuma 50k za Superman utajibeba mwaka huu
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    "kutakatisha fedha" ndio kufanya nini?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ndo money laundering kwa lugha ya bibi
     
  10. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siishi kwa bahat hata siku moja. nyie endeleeni kubahatisha maisha
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Asante sana. Lakini wamezitakatisha kutoka wapi kwenda wapi?

    Hapa alilizungumzia hili sakata lake ....take a listen
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "kutakatisha" = "laundering" ...! Kiswahili kina upungufu mkubwa wa maneno sorry "vocabulary"
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ngoja tusubiri ushahidi upande wa mashtaka utasema wamezitakatisha pesa zipi za kiwanja au zilitoka nje ya nchi
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    weeeee rekebisha kauli yako kabla sijakushushia kipondo cha 'kike' hadharani ebo...
     
  15. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo ma sista du wakome kupapatikia ma pedejhee,ambao hawajui vyanzo vyao vya mapato! Pole we!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Madume kama hayo dawa ya ndogo jamaa lina wivu wa kike
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Fidel80 kumbe wewe ni mwandishi wa habari wa kujitegemea lol sasa ndo nimeamini
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ukoje huo? maana naona una insist....
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hujamtmjua Fide matron, hapo mwangalie huyo mlimbwende kisha ujipe majibu...chezeiya Fide weweee !!!
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu dada nae mume wake ana moyo, P-Funk amempiga tattoo mwabwepande, mferejimaringo kote ni signature ya majani, sijui kila akimvulia na akiona hayo matattoo sijui anamtathimini vipi mpenzi wake?
     
Loading...