Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii Isabela asasambua nguo zote baada ya kufakamia Pombe za bure

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Saint Ivuga, Oct 2, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    Msanii anayechipukia katika tasnia ya kuigiza Isabela a.k.a "vai wa ukweli" alijikuta akiuza utu baada ya kufakamia pombe za buree toka kwa maswaiba wake wa karibu jijini Dar,nashuhuda wa tukio hilo wanadai alichanganya vileo.
    Tukio hili lilitokea jana usiku ikiwa ndo weekend imeanza ambapo muigiza huyu alijikuta anazidisha kunywa zaidi ya uwezo wa kichwa ndipo alipojikuta anasaula nguo bila kujua kwani alikuwa chakali full chapombe,baada ya muda kadhaa maswaiba wake walimpeleka kwao angali yuko taabani.
    Isabela ameigiza filamu na mastaa kibao ambapo kati ya movie saba alizocheza zinatarajiwa kutoka hivi karibuni kama vile Good fellow,2 eyes,Black Wear,Doa la maishaMen day out na nyingine nyingi very soon.
    Vai wa ukweli ndiye mpinzani wa Lulu katika matukio kama haya ikiwa wako tasnia moja na umri wao sawa ama kwqeli Lulu kapata mpinzani Isabela ni zaidi ya Lulu sasa.
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,369
    Trophy Points: 280
    Atakuwa kanywa vile viroba vya chapa jogoo.
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndio madhara ya pombe za kupewa...
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mkorogo mbaya angalia kipesi kilivyo cheusi"!
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ana wazazi kweli ambao wako hai?
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    pombe za bure mbaaaya sana,ona ssa
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    duh...mbona ni kawaida mkuu...hakuna mkorogo hapo...
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwe.....hiii kali ya mwaka pombe kiduchu tu hivyo analewa?
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Leo simu yake itakuwa bize kweli maana wateja atajizolea!

    Hivi mbona hawaweke namba zao za simu wakati wanajitangaza wanatupa shida sana kuwa saka walipo!

    Nimemsaka Lulu nimeambulia patupu sasa na huyu kaja kwa staili kali zaidi!
     
  10. G

    Gread godwin Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dah mi mmoja kati ya watu walioshuhudia tukio hilo yaani hapa baada ya kuwa full geji alikuwa anataka mwanaume na alisema kuwa "nataka mwanaume anito.......e plz jamani nataka coz mwenzenu ninanye......e plz njoeni naanza kuvua nguo kabisa ninahamu na mb....o" source;Tulikuwa bar fulani hv.
     
  11. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    namba yake mimi nnayo unaitaka?
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    michirizi ya utamu kiunoni.......
     
  13. G

    Gread godwin Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    itaje hyo namba?
     
  14. u

    utantambua JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bila picha nisingeamini...lakini kwa ushahidi huo tobaaaaaaa asalaleeeeeee
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Naitaka tena kwa gharama yoyote ya kibongo! Hebu nipe nddugu yangu!!!
     
  16. z

    zamlock JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    toa number mkuu wanafaa kwa mapumziko ya weekend tu
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    it will cost you ..................sio kirahisi kiivo mwe
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ila amekaa fresh huyoooooooooo! mhhhhhhhhhhhhh si haba jamani na hapo kif....n... mat........i yake ni standard, mweeeeeeeee!
     
  19. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Dih hii too much
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Maisha ni Safari Ishi Upendavyo - Source; Shantel
     
Loading...