Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii fatuma anaomba ufadhili

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tutor B, Jul 14, 2012.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Msanii huyu Fatuma wa jijini Mwanza anaomba ufadhili kwa ajili ya kurekodi albam yake ya Audio na Video.
    Kwa yeyote mwenye nia njema na Muziki wa Bongo flavor anaombwa kutoa mchango wake kupitia M-PESA kwa namba 0768-855445.
    Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa msaada mtakaoutoa.
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Picha yake hiyo hapo juu.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,835
    Likes Received: 5,186
    Trophy Points: 280
    Weka picha yake!
     
  4. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Badala ya kuweka picha ya huyo msanii unatuwekea kompyuta yako ya kazini haya bana
     
Loading...