Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii bambo avunjika mguu ajalini, alazwa muhimbili hospital

Discussion in 'Celebrities Forum' started by JoJiPoJi, Jun 15, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Bambo.jpeg Mkali wa maigizo ya kuchekesha Bongo, Dickson Samson Makwaya a.k.a Bambo alfajiri ya leo amepata ajali mbaya ya pikipiki na kuvunjika mguu wake wa kulia sehemu ya paja.
     
  2. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Tunampa pole sana BAMBO kwa kupata ajali na kuvunjika mguu na tunamuombea Mungu amponye haraka kiumbe wake
     
  3. H

    Hamad Mfaume Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu atamsaidia na kupona mapema
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    get well soon bambo
     
  5. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Get well soon bro.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pikipiki hizi jamani mmmh
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Sasa ile sehemu ya Babu kwenye comedy ya East Africa tutaikosa jamani. Bambo pole sana urudi bwana kuja kutuondolea huzuni kwani unatuchekesha sana wewe na Kiwewe na Massawe Mtata. Hizi pikipiki ni mbaya jamani kumbe hata wewe unadhubutu kupanda wakati hata Ulaya zinaogopeka.
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hizi piki piki jamani kuweni makini nazo hazifai kabisa na ni makaburi yanayotembea..pole Bambo upone haraka mkuu
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Pole Mungu amsaidie apone haraka
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    IMG_2396.jpg IMG_2392.jpg

    Ajali hiyo imetokea eneo la njia panda Kigogo jijini Dar es Salaam ambapo gari aina ya DCM iliigonga pikipiki aliyokodi Bambo wakati akirudi nyumbani kweke. Dereva wa pikipiki aitwae Jumbe Juma kwa sasa hali yake ni mbaya na wote wamelazwa katika hospitali ya Taifa Muhimbili kwa matibabu.
     
  11. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    haluuu....
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jaman bambo pole
     
  13. c

    cslab Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    muda mwingine mama anasingiziwa,
    mtoto anabadilishwa na nesi wakati wa kujifungua. refer Katalina and Sebastian series being shown at STVE 2

     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Toyo ni soo!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hizi pikipiki zitatumaliza.
     
  16. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Jamani mzee wa magumashi pole sana, Mungu atakuafu mapema tu usijali. Hata hivyo kama wewe upendi kuendesha gari uwe unamwita mdogo wako si yeye ni dreva wa mataxi na madala dala? awe anakuchukua safari zako tafadhari.
    Pole sana.
     
  17. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumwombe Mungu atuepushe na ajali
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bambo pole sana. Mungu akuponye haraka.

    Jamani hizi toyo ni makaburi yanayotembea muwe makini jamani!!!!
     
  19. One and Only

    One and Only Senior Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    pole sana Bambo, get well soon
     
  20. w

    white wizard JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    pole sana,mzee wa magumashi,tutakumiso,get well soon
     
Loading...