Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii atoa machozi kwa kurushwa kwa picha zake akiwa mtupu!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Oct 31, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    husna akiwa uchi.jpg

    HUU NDO MKASA AMBAO HUSNA HATAUSAHAU MAISHANI MWAKE.........HILI NDO SIMULIZI LALE BAADA YA PICHA ZAKE ZA UTUPU KUSAMBAA.... ------------------------------------------------------------------

    "Ni kweli ni picha zangu, nilipigwa na boyfriend wangu wa zamani, Frank ambaye ni mdogo wake Queen Suzy (Suzan Chubwa). Najuta sana kukubali kupiga," alisema huku akimwaga machozi.

    "Kipindi nikiwa na Frank, niligundua ana mwanamke mwingine nikamwambia aachane naye, lakini nikaambulia kipigo. Hata mama yangu alikuwa hataki mimi niwe naye maana alikuwa akinigeuza ngoma kwa kipigo.
    [​IMG]

    "Niliongea na wifi Suzy (Queen) akasema atazungumza naye, lakini haikusaidia kitu. Nikaamua kuachana naye. Ndipo aliponipigia simu na kuniambia atanifanyizia kwa sababu alikuwa na picha zangu za utupu.

    "Kwa kuhofia aibu, nikakubali kurudiana naye, lakini tabia zake zikazidi kunichefua, baadaye nikaachana naye jumla. Alinipigia simu kunitisha kuwa akinikuta na mwanaume mwingine atanishikisha adabu, lakini sikujali.
    [​IMG]

    "Kuna wakati alinipigia simu na kunieleza kuwa flashi iliyokuwa na picha zangu za utupu pamoja na Mary (aliyekuwa mpenzi wa Frank ambaye naye alipigwa picha kama hizo) imepotea.

    "Nilipombana kuhusu mazingira ya kupotea hakuwa na maelezo yanayoeleweka, sikutilia maanani, nilipopigiwa simu na kuambiwa kuwa kuna picha zangu za utupu nilikumbuka maneno yake... mimi nahisi ni Frank atakuwa amecheza mchezo huu,"alisema Husna akiendelea kumwanga machozi.
     

    Attached Files:

  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    oh my oh my!! hivi ni lazima kupiga picha ukiwa uchi na mumeo, achilia mbali boy friend?? ni ujinga na ushamba kuiga mambo ya nje! haya mshahara ndio huo sasa! huyo frank naye ni mshambaje sasa??
     
  3. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Shemeji sio ya kusema haya.. Ciku zote unaambiwa mahaba hatari... Unapopenda unakuwa kama zombie fulani hivi.. Unafikiria kumfurahisha mwenzio hata kwa mawazo ya kijinga.. Omba Mungu akupe mwenzi mwenye staha na ambae sio sick kwa head yake..
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    hata mie nashangaa akili za wanawake wengine.....
    Inakuaje ujiachie upigwe picha?
    Mume wangu tuf sikubali anipige picha uchi sembuse boyfriend....
    Sijui ni ulimbukeni au mzigo wa ushamba....

    Basi hata na yeye ange,piga picha uchi huyo mwanaume....akhaaaa wanawake wanajimanua tu kupigwa picha, badala na wao wawapige picha za uchi na hao wanaume...

    Upumbavu haswa
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Nakuonea huruma mdogo wangu! ila nimefurahi kwa kuwa umekuwa muwazi kitu ambacho kitakuweka huru..wewe sio wa kwanza na hutakuwa wa mwisho..ila somo utakuwa umeshalipata piga moyo ngumi (konde) kisha songa mbele kila mtu ana uchi hakuna cha ajabu hapo huyo boyfriend wako ni m....nge tu kama walivyo wa...nge wengine ....forgive and forget ...
     
  6. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hahaa it was planned. Asijifanye vimevuja hizo pictures. Umaarufu wa bongo stars unajulikana
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akil za kitoto tatizo wanafanya vitu bila kufikiria consequences zake...
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Msanii wa vichekesho au maigizo?
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Akome.
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndo mtie adabu inakuwaje unakubali kupigwa picha uchi.....
     
  11. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usiseme hayo mapenzi ni kitu kingine,msichana akipenda anapenda kwa dhata hadi kusahau kuwa mpenzi wake ni muongo ndivyo alivyofanya huyu dada,kuhusu picha inawezekana kabisa jamaa alipiga bila ya kuwa na ridhaa ya mhusika,na inawezekana alimwabia nimefuta kumbe ameificha.
    Cha msingi kwakuwa anathibitisha hali iliyokuwa ni dhahiri mpenzi wake hakuwa na mapenzi ya kweli ila alikuwa anajifurahisha tu.
    tumtie nguvu na kumshauri kuwa wanaume ni hatari sana majority ni cheaters,
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,181
    Likes Received: 3,452
    Trophy Points: 280
    Ashukuru amepata umaarufu wa bure.!
     
  13. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyo mchizi wake nae mshamba tu, sasa ndio kafaidika nini? Halafu mnaosema ni planned unless ukiwa huna ubongo uwe ni uji ndio unaweza fanya upuuzi huo.
    Dah, pole sana dadangu.
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kamharibia soko kei yake mbaaaya
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Naona nazeeka sasa!!
    Kila msanii Bongo movie anakuwa mgeni kwangu!
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    mzuri aisee!. mia
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    dah, nimeona. Hongera Frank kwa kutuonyesha.
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hujawahi kupiga picha kihasarahasara cacico? Najua wasichana wengi wameshafanya (iwe kwa hiyari ama bila kujua)....especially baada ya kuingia kwa teknolojia rahisi ya upigaji picha.
    A lesson learnt, tho in a hard way.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Hii story naikubuka ilitoka kwa shigongo ina kama miaka miwili hivi,ni funzo tosha kwa mabinti wanaopendwa kupigwa naked photos na ma bf wao!!
     
  20. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ngoja nikafukuzie ed........nijipumzishe
     
Loading...