Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii atinga ukumbini na kivazi cha nusu uchi huku ndani akiwa "mtupu"

Discussion in 'Entertainment' started by MziziMkavu, Jun 22, 2013.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2013
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 37,508
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 113
    [h=3]MSANII ATINGA UKUMBINI NA KIVAZI CHA NUSU UCHI HUKU NDANI AKIWA "MTUPU"[/h]


    MSANII wa filamu aliyeibukia kwenye Shindano la Maisha Plus, Jack Dustan ‘Jack wa Maisha Plus’ hivi karibuni aliwashangaza watu baada ya kuvaa kigauni ambacho mara kadhaa alipopozi aliacha wazi sehemu zake nyeti.


    [​IMG]

    Jack akiwa kaacha nje nyeti zake (sehemu iliyozibwa).
    Tukio hilo lilinaswa na mwandishi wetu ndani ya Ukumbi wa Sun Ciro, Ubungo jijini Dar kulikokuwa na uzinduzi wa Shindano la Kigori wa Tanzania ambapo Jack alikuwa ameongozana na rafiki yake, jina lake halikufahamika.


    [​IMG]

    Akiwa ukumbini hapo, mwanadashosti huyo aliyeonekana kula kilevi cha bei mbaya, alikuwa akiwatoa udenda wanaume kutokana na kigauni chake hicho kifupi hadi wengine kufikia hatua ya kumchana kuwa, alijichoresha kwa kutovaa ‘kufuli’.



    “Huyu naye! Ndo nini sasa kutovaa kufuli kwenye kadamnasi? Wasanii wetu bwana,” alisikika kijana mmoja huku Jack akionesha kutojali.


    MSANII ATINGA UKUMBINI NA KIVAZI CHA NUSU UCHI HUKU NDANI AKIWA "MTUPU" - MPEKUZI HURU
     
  2. minda

    minda JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2013
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    anatafuta huyo!
     
  3. tofali

    tofali JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 2,692
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 63
    Gozi lenyewe lina makovu...umaarufu kazi
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,744
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 113
    Kwa hiyo wangeona kufuli limetokea ingekuwa sawa? Muacheni apunge upepo bwana ama mlisikia harufu ya ubwabwa mkapata njaa?
     
  5. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,280
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Duh hizo mbunye zinanipitiaga kushoto!!

    "To know the enemy is half the victory"
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2013
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,180
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Biashara ni matangazo!
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,306
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 63
    "Itangazwayo ndiyo Itokayo"
     

Share This Page