Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii apiga picha za utupu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Deofm, Sep 8, 2012.

  1. D

    Deofm JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MREMBO ambaye pia ni msanii wa filamu Bongo, Mary John ‘Maua’ amepiga picha za utupu, kitendo ambacho ni kinyume na maadili ya Kitanzania.
    Baadhi ya picha hizo ambazo Ijumaa linazo, zinamuonesha mwanadada huyo akiwa mtupu sehemu ya juu ya mwili wake huku sehemu ya chini akiwa amevaa taiti tu na nyingine akiwa anatunisha matiti yake.
    Akizungumza na Ijumaa mmoja wa marafiki wa karibu wa msanii huyo alisema Maua amekuwa na tabia hiyo ya kupiga picha chafu kwa muda mrefu na hata matiti yake ametumia dawa za Kichina.
    “Yule mbona anazo picha nyingi za utupu, unashangaa hizo, kuna nyingine ni mbaya kabisa,” alisema mtoa habari huyo aliyeomba hifadhi ya jina lake.
    Katika kufukunyua zaidi, mwandishi wetu alimtafuta Maua na alipopatikana alikiri kuwa hizo picha ni zake lakini alipobanwa kuwa huna anazipiga ili kuwatega mapedeshee alisema:
    Ijumaa: Kwa hiyo hizi picha ni zako na umepiga kwa ridhaa yako?
    Maua: Nafikiri jibu ushapata.
    source: Global Publishers

    Maoni yangu: Hawa watu waandaliwe eneo maalumu kwa ajili ya kuonesha maungo yao, kwani wanaamini kuwa yanastahili kuangaliwa na watu wengi lakini hawapewi nafasi. katika nchi nyingi zenye utawala wa kidemokrasia mambo kama hayo ni kawaida tu.
     
  2. m

    mikoswax New Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haa viungo vyake vmekosa soko.
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mambo ya kuchunguzana hamjaacha tu.
     
  4. C

    Charles JN Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni tabia yake hi! Inamana hajapataga tu hao anao wavuta?
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    maadili ya mtanzania ?

    Ifike wakati tuache kufatilia watu au kubandika hii tag ya maadili na utanzania, kila mtu anayo mamlaka ya kufanya kama anavyotaka na kila anachofanya ni yeye individually na wala Utanzania does not come into the equation, nadhani hapo wabaya ni wale wanaozitafuta na kuziangalia.., kama hupendi kuziona ziache na usizitafute (am sure bila scandal / picha kama hizi magazeti kama haya yangekosa soko)
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wapi pix
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    wapi ushahidi wa hizo picha hapa!
     
  8. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    unasema sawa kabisa 100%
     
  9. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    shigongo at work!
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kupiga picha kuonyesha matiti nayo mnaita picha za utupu? wabongo bana
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Siku hizi, tunadeal na "issues" siyo "Persons" au "events"
     
  12. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Wizara ya habari utamaduni na michezo imeoza ndio maana wanayafumbia haya magazeti ya udaku macho.Kwa nchi yenye watu makini kama China huwezi kukuta uozo kama huu,unaopelekea hawa dada zetu wenye akili finyu na waliokosa shule kupiga hizo picha wakijua zitawekwa kurasa za mbele.Tatizo jingine kubwa hawa wanaoitwa wasanii Tz zaidi ya 90%ni mbumbumbu waliokimbia shule wanafikiri ukiwa msanii hutakiwi kuwa msomi,jambo linalowafanya washindwe kuchuja mambo ya utandawazi.Kwao kila kitu kinachofanywa na wazungu ni murua.Tazama hata mikanda wanayoigiza upuuzi mtupu ambao huwezi kutazama na watoto,BASATA nao wapo ktk lindi la usingizi hawazichuji hizo filamu,nadhani wizara na taasisi zake nao ni wapenzi wakubwa wa huu upuuzi ndio maana wamekaa kimya.Muda si mrefu tutakuwa na taifa la wanaudaku na picha za uchi
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na magazeti yake ni sawa na kanisa la kishetani katika jamii
     
  14. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ooh yeah,kama kawa
     
  15. A

    Akiri JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    zi kwapi hizo picha za utupu mi huwa nazipenda sana
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,849
    Likes Received: 5,233
    Trophy Points: 280
    Sasa shingongo kwa nini asianzishe kituo cha ushauri na kuwasaidi watu kama hao badala ya kuwaanika kwenye magazeti.hadi sasa sijaona mchango wa global publishers katika pambana na hili tatizo.
     
  17. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwani alivyopiga aliwagawia watu au watu walimuibia ndio wakawa nazo? Kama hakuwagawia sidhani kama kuna kosa hiyo ni private life yake ya kujipiga picha kwa staili hiyo. Kama aliwagawia hapo kuna tatizo.
     
  18. lawyer lawyer

    lawyer lawyer Senior Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shame on you gurl..na hakika wewe kweli ni chakubanga baada ya kutafuta njia sahihi za kupambana na maisha your lukin 4 easy roads.
     
Loading...