Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii afunguka...

Discussion in 'Entertainment' started by Mphamvu, Mar 3, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ni Mlasi Feruzi, mwanamuziki aliyekuwa akifanyia kazi na kundi la Jambo Survivors, mwimbaji wa kibao maarufu cha 'Maprosoo'. Anahojiwa na Masoud Masoud katika kipindi cha muziki wa kitambo hapa TBC Taifa, anadai kuwa alirogwa, na alikwenda kwa mganga wa kienyeji kutibiwa huko Ufipani, na baada ya kutibiwa kienyeji mganga akamwambia aende hospitali ya kawaida, akafanyiwa upasuaji na kutolewa khanga nzima ikiwa imekunjwa.
    Kwa mara ya kwanza celeb anafunguka waziwazi kuhusu ushirikina.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahahhhahahahahahahahahahahhh hii kali,ningekuwa mie nisingesema nilienda kwa mganga wa kienyeji
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Natamani ningeisindikiza hii alert yako kwa ngoma ya Jay-Moe ya Twende kwa Mganga ila ndio hivyo wasanii wetu hata kuweka kazi zao mtandaoni kazi... lol
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aiseee
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimemsikia sana ,anatia hurma ,Kwa sasa yuko Z;bar na bendi ya polisi kajishikiza kwa muda! Wabongo kwa ulozi bana! tena walimzushia kifo kabisaa! Mlasi Feruzi Hanzuruni!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona mambo!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    makubwa....
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kwanini? Mimi huwa ni muwazi sana kwenye haya mambo, matembelea sana mitaa ya kwa waganga, kitiba zaidi.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuipata hiyo, nitaitafuta.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mdada kama sauti tu anayo aisee, sijui kwanini huyo mkemwenzake aliamua kumtenda vivyo?
     
  11. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2015
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    enzi zetu...
     
Loading...