Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msangi Alipomwambia Ulimboka Aage

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 18, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [video=youtube_share;7nTWMnYSq_A]http://youtu.be/7nTWMnYSq_A[/video]
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hiyo link haijakaa vyema,hebu irekebishe mkuu
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hiyo link bado mkuu
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sasa Msangi anatamani ardhi ipasuke kwani alilo litegemea limeenda kinyume
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mungu ana makusudi yake Dr.Uli kuwa hai mpaka sasa.Inasikitisha sana.
     
  6. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu nimemsikiliza Dr mara nyingi zaidi ya mara tano. Nahisi huu ni ushaidi tosha. sasa kova anapeleleza nini? waache kutudanganya watanazania eti wanafanya upelelezi , upelelezi wa nini?
    shame on them forever .
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tumeambiwa hilo swala liko mahakamani na mtuhumiwa ameshakamatwa..hawahitaji ushahidi wa ulimboka maana upelelezi wa polisi ndio wa mwisho na mtuhumiwa ameconfess mwenyewe...hiyo kwa bongo inatosha kabisa
     
Loading...