Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msamiati Mpya!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by mkonomtupu, Apr 28, 2012.

  1. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kiswahili rasmi cha Laptop ni Dadavuzi Mpakato! Tafadhali wafahamishe na Waswahili wengine
     
  2. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naenda kusema kwa dada
     
  3. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    haya nukushi ni nini kiingereza ukipata jipigie makofi tafadhali
     
  4. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,987
    Likes Received: 4,257
    Trophy Points: 280
    OK! Dadavuzi mpakato
    Netbook itaitwa Dadatupu mpakato nadhani.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi ni netbook ama notebook?
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Usikute netbook inaitwa kakaVuzi mpakato
     
  7. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    HILO NENO HALINA HESHIMA. Kama paroko anataka kutolea mfano laptop katika ibada yake, atajikuta anavuruga watu akiri kama akisema mwizi akiiba dadavuzi mpakato si lazima auwawe.
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    chanzo??????????????????/
     
  9. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,987
    Likes Received: 4,257
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu naona ni netbook a.k.a Dadavuzi!
    Hivi King'asti ukitaka kumuomba baba akunuliye kwa kiswahili utamwambiaje!
     
  10. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    NUKUSHI- FAX, je RUDUFU?
     
  11. s

    shomy.hiphop New Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Laptop ni NGAMIZI PAKATWA sio hilo cjui dudu gani pakatwa.
     
  12. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 377
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    naona wengi tumechanganywa na neno dadavuzi. nafikiri neno hilo linajaribu tu kueleza kuwa chombo hicho kina uwezo wa kudadavua. that is kama hilo neno ni tafsiri ya kweli ya neno la kiingereza, laptop.
     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha.....mkuu wewe umefuunja mbafuuuuuu sanguu:A S 109:
     
Loading...