Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msameheni MARIA ROZA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by afrodenzi, Jan 31, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    wakuu wa JF twaomba sana msameheni Maria Roza
    kwani kuna jukwaa fulani halitaendelea vizuri bilaa yeye
    ..

    twaomba sana wakuu muondoe hiyo BAN ..
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwani amekosa nini mpaka unamuombea msamaha?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    mm afro na wewe ni mdau wa kule kumbe
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kapigwa BAN
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahhaahah lol
    naendaga kuchungulia tu hahah lol
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280

    AD, Maria kaomba BAN ili aweze kumaliza shughuli zake zilizomkabili hakufanya kosa lolote. Si unajua tena jamvi hilo lilivyo addictive? Shughuli muhimu zinaweza kulala ati kwa kutaka kuchungulia huku kila dakika.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kule kuna nini tena??

    Halafu wewe kuchunguza chunguza BAN za watu uache. Mara Rev mara nanihiii leo MR unatafuta nini huko???
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    nawe ulikimbiaga wapi ??
    ulikuwa unaogopa Ban.. hahha lol

    kule muhimu kuchungulia chunulia tu lol..

    Duhh umepotea wewe...
    na una makesi balaa ngoja ni rudi kutoka kazini
    ntaku PM...

    take care
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuhh haya
    mkuu asante sana kwa maalezo..
    thats very smart actually ...
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hebu peruzi thread zote uone jinsi nilivyokumisi angalia vizuri basi na wewe acha kulalamika tu

    Halafu unambie kama umeona
     
  11. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee ni kweli kabisa, hata mimi nimeshtukia performance imepungua sana katika shughuli zangu. Kila saa nawaza kuja JF.

    Kweli JF ipo so so addictive...!
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    Omba kibano Mkuu hata cha siku chache ili ufanye shughuli zako za kujenga Taifa.

     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Daah asante sana kwa kujibu swali lililokuwa linaumiza kichwa changu,kila nikijiuliza kafanya nini sipati majibu,
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuuuuhhhhhhh:coffee:
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Jamani huyu mama nimekubali anapendwa sana hapa jamvini. JF founder nirudie tena alitueleza kuwa kaomba mwenyewe ban ili afanye kazi kwanza, atarudi kesho!
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    nilifurahi sana kusikia huu ujembe ..
    na asante sana na wewe kwa kuuleta tena hapa..

    samahani naomba kuuliza huyu ni wewe??? [​IMG]
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani, kwani mtu anaombaje BAN??? Mi sielewi ???!!! lol
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    nadhani una m PM Maxino au invisible halafu unaomba siku ngapi wataka wakuondoe...
    duuhh na we wataka kuomba Ban nini??
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh! Hapana wangu, sasa nikiomba BAN nitakuacha na nani hapa?!! Kama vipi tuombe pamoja
     
  20. M

    MFILIPINO Senior Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sheria imewekwa ili ifuatwe, sio kama serikali ya JK inaangalia status yako ili ikufikishe mahakamani! lol kwa stali hii tunasikia ooh MARIA ROZA mshikaji( RA, EL washikaji) tusiwa-BAN.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...