Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msamaha wa kodi kwa Hospitali

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ozzie, Jun 24, 2011.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuko katika hatua za mwisho za kuanzisha hospitali binafsi katika moja ya mikoa ya nyanda za juu kusini. Kuna vitu tunataka kuagiza kama CT machine, Echo, vitanda, n.k pamoja na kununua magari mawili moja la wagonjwa na lingine la mkurugenzi. Nilitaka kujua taratibu za kuomba msamaha wa kodi kwa hospitali au kliniki hapa Tanzania. Tafadhali mwenye experience anijuvye.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kama uko nyanda za juu kusini jaribu kutembelea hospitali zifuatazo, wao wanaweza kukwambia inakuwaje kwa vitendo zaidi, nenda Ilembula Njombe, Chimala Mbeya, Ikonda Makete, Igogwe Tukuyu, Bulongwa Makete, Peramiho Songea, Ipamba Iringa,Usokami Mfindi nk. Hizi ni hospitali binafsi,naamini watakupa uzoefu ktk hilo na inaweza kukufanya ukaokoa muda sana kwa kupata uzoefu wao.
     
  3. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni ushauri mzuri asante sana.
     
  4. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda wizara ya afya kwa mkurugenzi wa huduma za hospitali
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    gari ya mkurugenzi itakuwa ngumu kupata 100 tax exemption kama siyo non profit, i wish u all the best.
     
Loading...