Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...msamaha sawa,mapenzi kwishnehi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mymy, Jul 23, 2012.

  1. m

    mymy JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari wanajamii wa jf. msichana alikorofishana na mpenziwe. msichana kakiri kosa na kuomba msamaha. mwanamme katoa msamaha kwa msichana lakini kasema uhusiano kwa sasa usite ila mawasiliano yatakuepo. sasa hapo mdada haelewi....ndo kibuti icho cha moja kwa moja au might be a 2nd chance?
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muwage single ka mimi maana mie rshp na wanawake wamenishinda mwambie huyo bibie atulizane ahangaike kujiendeleza
     
  3. a

    amyna m Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibuti icho

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwambie asipoteze mad wake kwa mwanamme aendee shule wanaumme kukicha wanazaliwa,akiwa na elimu atachagua yeye la anasikilizia ladhaa ya muhoga kwa sana ataomba msamaha hataa kwa mtoto anaweza kumzaa....
     
  5. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kapenda kweli mwambie aendelee kubembeleza asikate tamaa. Siri moja kuhusu sisi wanaume na mambo haya ni kuwa kama tulipenda, alafu tukakosewa na kuacha huwa ni rahisi sana kusamehe only if 3 conditions are met.
    1) Hatuna mpenzi wa kureplace immediately.
    2) Tumeamua ku maintain close communication.
    3) We can't hide the fact that you are missed. We show openly that we regret our decision. We struggle to let you go.

    I hope you get my point.
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Akufukuzaye hakwambii toka!
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    inategemea na nature ya kosa lenyewe, kama kamegwa nje ya mahusiano hapo ategemee kibuti hata kama in theory 'kasamehewa'
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Bora atambae tu...sasa hiyo ni status gani?
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Thats true.
     
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh...Every woman needs a man...
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Inaitwa spacing. Ngoja the boss amalize kukusanya ngawira from his businesses Antakya akuelezee uzuri na faida zake.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    what for? financial security?(what if she's got a well paid job), sex?(well u dont have to get married to have sex), kids?(there are plenty of women with kids and no men in their lives and they're doing so well) msiwe na ile mentality kwamba hamuwezi kusurvive bila men unless of coz uko kwenye situation ambayo financial wise you need some help...
     
  13. m

    mymy JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana ndugu mdada hakumegwa bt ni kukosana kwa kawaida tu
     
  14. m

    mymy JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Trully she still loves the man, n the man loved her. sometimes it's better to fight 4 ur happiness rather than let it go softly. thnx ndugu
     
Loading...