Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msalia mtume inamaanisha nini jamani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 14, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sipendi kupinga unachoamini mwenzangu ila ninachojua
    waa mini mtume saw..linapokuja swala la msalia mtume najiliza utamsaliaje mungu jamani
    wakati sisi ndio tunatakiwa kumwomba atuombee
    naomba msaada
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtume sio Mungu. Usichanganye hivyo vitu viwili tofauti, Mtume ni binaadam kama wewe na mimi na Mungu ni:

    Quran: 112: 1-4

    بسم الله الرحمن الرحيم



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]




    Sema: Yeye Mwenyezi Mungu ni wa pekee.

    Mwenyezi Mungu Mkusudiwa.



    Hakuzaa wala hakuzaliwa.


    Wala hana anaye fanana naye hata mmoja.
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Inamaanisha yupo katika hali mbaya, mswalieni
     
Loading...