Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msako wa uamsho..... Sasa mpaka facebook

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gene, Oct 30, 2012.

  1. G

    Gene Senior Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MSAKO MPAKA KWENYE
    FACEBOOK

    Kwataarifa tulizozipata kuwa
    jeshi la polisi limeanza msako
    kupitia mitandao ya jamii
    hususan Facebook.
    Kupitia Makao Makuu yao ya
    Polisi wameweka watu maalum wanaoshulikia mitandao
    ilikuona vipi watu
    wanavoshajihishana kupitia
    mitandao ya kijamii.ili waweze
    kudhibiti yasije yakatokea
    kama ya Misri kwani mitandao ndio iliosaidia kufanya
    mapandizu katika nchi hizo za
    KASAKAZINI mwa Afirca.
    Kwa kuthibitisha hilo page yetu
    kwa muda wasiku 5 hivi ilikuwa
    imefungwa siwezi kufanya lolote na siwezi kutuma taarifa
    yoyote.

    Walizaribu kutaka kuiblock ila
    kutokana page hii inaendeshwa
    na wataalamu walobobea
    katika fani hii hilo limeshindikana na mtego wao
    leo tuliunasa.
    Ila tunawatahadharisha
    wazanzibar wote usi accept
    mtu ambae humjui kwani sasa
    wameanza kufanya operesion hiyo ya kujifanya friend na mtu
    halafu waweze kumtia
    mikononi.
    Wanaowataka hasa wale
    ambao wanaweka post ambazo
    zinaelezea zanzibar tupate uhuru na zile post za kuwaunga
    Uamsho. Tunatakiwa tuwemakini.
    TUACHIWEE..........TUPUMUWEEE..

    Source: Facebook page yao
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Na kila atakayekamatwa anyolewe ndevu na kupigishwa mswaki
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kuna uamsho JF?? kama yupo ajisalimishe mara moja.
     
  4. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa mkuu mimi hapa na facebook pia nipo tena nimeweka data zangu zote na ninachojisikia kuandika hufanya hivyo bila kuogopa. Na siku zote wanapopelekwa Mahakamani MASHEIKH wetu ni miongoni mwa watu wa mwanzo kufika. Hata hile picha ya masheikhe walionyolewa ndevu ambayo Magazeti yote walítumia niliipiga mimi. Na kikubwa zaidi memba wote wa JF kutoka Zanzibar ni Wana UAMSHO. Inshort 85% ya Vijana wa Kizanzibari ni UAMSHO.
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Hapo ulipo ni Mchambawima au Jalalabad?
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hawa si walisema wanasusia products za USA .... bado wanaishobokea facebook
     
  7. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Abbottabad
     
  8. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usa iz everywhere u cant avoid it,also uamsho know dat.
     
  9. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli ww mbishi, ndo hao maafande wanakushuhulikia hivyo km kwenye avatar?
     
  10. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na huo utafiti ulifanya lini?
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Sasa hiyo facebook wanayotumia mbna inamilikiwa na kafiri zuckerberg.. Kweli madrasa mbaya na inaathari kubwa kwa hawa jamaa.. Nasema hivi kikijitokeza chama kitakacho kataza ilmu ya madrasa mm nitakisapoti kwa nguvu zoooote
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Tatizo la hao uamsho Wengi ni mashoga.
     
  13. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe bado hawajakutia mikononi? Ama unaandika toka msituni? Hahaha, JF bwana
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    wanamalizia"TUWACHIWE TUPUMULIWEEEE"mapunga hao:majani7:
     
  15. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmmmmmmmmmmmmh! una uthibitisho wa hilo?
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    duh mkuu umenichekesha sana aiseee
     
  17. Imam Yussuf Shamsi

    Imam Yussuf Shamsi Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo lako nini? Au ndo matokdo ya kufundishwa chuki makanisani dhidi ya waislam?
     
  18. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 243
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kweli Mkuu hawa UAMSHO Vigeugeu......! Wanatumia vingi vya MAKAFIRI
    e.g Mkuu wa Meza,Mvinyo etc. Kaaaaaz kwel!
     
  19. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,625
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na kauli mbiu yao inabidi iwe 'tuacheni tupumuliwe'
     
  20. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    wana mpango wa kusain ule mkataba wa kameruni ,raha kuchezea ile midevu.....
     
Loading...