Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msako wa majambazi 2006

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwana va Mutwa, Aug 25, 2009.

  1. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mwanzo wa utawala wa awamu ya nne tulishuhudia msako mkubwa na kamatakamata ya waliodaiwa kuwa majambazi wakubwa na waliokuwa vinara wa uhalifu,tulishuhudia watu kadhaa wakipelekwa mahakamani na kufunguliwa kesi,swali langu ni kwamba zile kesi ziliishia wapi?au uchunguzi unaendelea????kwa mwenye taarifa tafadhali.
     
Loading...