Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msajlii wa vyama adhibiti hawa wanaorudisha kadi za CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, May 22, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini huwa wanazipeleka kwa viongozi wa CHADEMA wakati sio waliowapa, toa maelekezo hizi kadi ziwe zinarudishwa ofisi za CCM.

    Na aliyeanzisha huu mchezo ni nani?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    inafaa uwe mwimbaji wa taarabu!maana huo ni mpasho sio siasa!inakuuma nini watanzania kujitambua kwa sasa
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Acha ujuha wewe, kama hujui si uulize tararibu.
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Bongolala na Losambo naamini hamjaelewa alichomaanisha mtoa mada!

    This is JF! Si kila kiandikwacho ndivyo kilivyo.......
     
  5. M

    MAKUNDA Senior Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni utaratibu ulioanzishwa na CCM wenyewe walipokuwa wanawashawishi wanachama wa vyama vingine enzi zile za ujinga kurudi CCM, walikuwa wanatumia mtindo wa kuonyesha kadi zilizorudishwa kwao kama njia ya kudhoofisha vyama vya upinzani. Sasa kibao kimegeuka wembe huo huo unawanyoa wao.
    Kwa hali ya siasa za Tanzania siyo rahisi kwenda kwenye chama unachotaka kuhama na kurudisha kadi yao kufanya hivyo ni kutafuta matatizo. Lakini huu ndiyo utaratibu katika mabadiriko. Mchawi akiokoka hawezi kupeleka tunguli zake kwa wachawi wenzie bali anazisalimisha kwa mchungaji aliyejaa Roho Mtakatifu akazichome.
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Standards za Vitambulisho vingi ni kwamba, kwa nyuma huwa kinaandikwa ukikipata kimepotea ukirudishe kwa issuing authority, CHADEMA huwa wanazirudisha hizi card ofisi za CCM?
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ile ni card ya ccm sio identity ya ccm.
    wewe kweli una akili za kiccm, wapi kwenye ile kadi ya ccm pameandikwa ni kitambulisho na kikipotea kirudishwe kwa ccm? kile ukikiokota kichome moto.
    sasa hivi ile siyo kadi ya ccm bali ni kadi ya umasikini wa mtanzania.
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hahaaaaaaa... Wakati just kidding anakusanya za wapinzani ulichekelea eh?

    Mbowe atazipelekakwa jk 2015
     
  9. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Alianzisha mchezo huo ni ccm hivyo acha tu uendelee mimi sioni ubaya wake hata kidogo.hiyo ndio inaitwa kunya anye kuku akinya bata ataambiwa kahalisha.kumbuka kuwa kuwa wote wamejisaidiatofauti ni aina ya kinyesi walichotoa.
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ccm ni makamasi,kupengwa haina budi.
     
  11. Imany John

    Imany John Verified User

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kutokana na wanajf kuwa na tabia ya kuelimishana,kuepuka kufanya makosa yaleyale kila mara!
    Hapo kwenye msajiri palikuwa pasomeke MSAJILI.
     
  12. T

    Tata JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nadhani ni promotion na "photo opp." hasa kwa wale wanaovuna wanachama toka chama kingine. Sioni haja kwa msajili kuingilia suala hili kwani ana mambo makubwa ya msingi ya kushughulika.
     
  13. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [Standards za Vitambulisho vingi ni kwamba, kwa nyuma huwa kinaandikwa ukikipata kimepotea ukirudishe kwa issuing authority, CHADEMA huwa wanazirudisha hizi card ofisi za CCM?]

    Nazani ccm wafike ofisi za CDM kuzichukua mana ni nyingi kweli
     
  14. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Aliyeanzisha mchezo huu ni ccm na utaendelea hivyo hivyo na ni vizuri uwepo.jino kwa jino kama linakuuma mzee vua gamba uvae gwanda ndo utaiona raha yake.enzi zile mzee wa kiraracha anazikusanya hukuona ubaya au ulikuwa na makengeza????tulia hivyo hivyo kama unanyolewa.
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kadi zenyewe siku hizi zinagawiwa kama njugu wakati wa kura za maoni za CCM. hadhi yake imepungua, ndio maana hata wao hawajali.
     
  16. L

    Losemo Senior Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuwaambia CCM wazirudishe za NCCR, TLP, CUF na CHADEMA WALIZOZIPOKEA. Muulize Makamba keshazipokea ngapi
     
  17. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    LAKINI heshima ni jambo la Bure sana Sangarara , Tafadhali kwa heshima Ng'oa Avatar uliyoweka. Si vema kutumia Picha halisi ya Mtu kama Avatar yako na kuwakilisha mawazo hasi kinyume mtazamo wa itikadi ya kisiasa ya picha ya mlengwa. Humtendei uzalendo. please badilisha Avatar yako.. amavipi tuwasilishe faili kwa Moderators uone kama hawata piga mtu BAN!! Ulalamike nimechongewa na SALMA2015.., au jikumbushe JF Rules..acha ubishi we mkaka..

    Nimewakilisha
     
  18. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Katika hili nawasilisha mawazo/maoni yake, Yeye Mwenyewe wakati wakampeni za Uchaguzi 2010 aliambiwa na Makamba awarudishie kadi yao, akasema harudishi sababu ni mali yake aliinunua kwa pesa zake mwenyewe.
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    utaratibu ni kwamba ukishachukua uanachama chama kingine, huitaji kuaga chama chako cha zamani, ila katika katiba ya ccm hawaja state urudishwaji wa hizo kadi, walitakiwa waseme kama wanazihitaji kama ilivyo kwa waajiri wetu kitambulisho ni mali ya kampuni!
     
Loading...