Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msajili: "Wasiorejesha Fomu za Gharama za Uchaguzi Kuondolewa Kwenye Uchaguzi!"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Buchanan, Sep 20, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Msajili wa Vyama vya Siasa, John Tendwa amedai kwamba wale wasiorudisha Fomu za Gharama za Uchaguzi hawataongezewa muda na wataondolewa katika kujihusiha na uchaguzi!
    Kazi ipo mwaka huu, wagombea wasije wakaingia kwenye mtego huu mbaya!

    Source: TBC1.
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wapinzani wawe macho, isiwe ni mbinu ya kupunguza wagombea wa kambi baada ya wengi kushinda rufaa za hujuma walizofanyiwa.
     
  3. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii naona ni njia nyingine ya kuwapa checheem majimbo ya bureeeeeeeee subiri mtasikia!!!!
     
Loading...