Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msajili wa vyama vya siasa atoa onyo kwa vya vinavyokusudia kugombea Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by janja pwani, Aug 3, 2011.

  1. j

    janja pwani Senior Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msajili wa vyama vya siasa ametoa tahadhari kwa vya vinavyokusudia kugombea jimbo la igunga kuwa hivi sasa igunga kuna njaa kwa hiyo wasije wakapeleka chakula cha msaada bila kufuata utaratibu, anasema chakula chote cha msaada ni lazima kipitie ofisi ya waziri mkuu, vinginevyo chama kinaweza kupoteza sifa ya kusimamisha mgombea. chanzo taarifa ya habari tbc.
     
  2. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mmmmh!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Naye hotuba zake anajihami tu!
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ameanza kazi aliyotumwa na Fisadi Papa Kikwete, Magamba @ work kila sehemu wapo na utawajua tu kwa tabia zao hawajifichi kama M/kiti wa Bunge
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    anamaanisha ccm huyo, lakini kwa maneno tu.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    ccm kwisha igunga
     
  7. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama chakula kikipelekwa kupitia ofisi ya WM kitakuwa kimeenda kufanya kampeni ya CCM. Sijui itawezekanaje kuvuka kikwazo hiki cha kutoa rushwa ya chakula. Maana CCM hawawezi kufan ya kampeni yoyote bila kugawa rushwa, kununua shahada, kubebwa na polisi, viongozi wa sderikali na tume na hatimaye kuiba kura.
     
  8. D

    Dundei kinabo Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tendwa hana jipya keshazeeka.hana uzalendo ni gamba tu ka magamba wengine.
     
  9. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    anakula jani yule
     
Loading...