Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msajili Tendwa anakumbuka kuna Sheria ya Gharama za Uchaguzi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgao wa umeme, Sep 28, 2011.

  1. m

    mgao wa umeme Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :laser:Mh Twendwa sheria yako ya gharama za uchaguzi vipi au imefanyiwa marekebisho au Igunga ni special case?
    Uko wapi au ndo mbwa koko!
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sheria tz kama geresha tu na sio kwaajili ya kufuatwa
     
Loading...