Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaidizi wa Spika na Masurufu ya Millioni 70

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanamasala, Oct 20, 2009.

  1. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je mtu mwenye akili timamu anaweza kujustify hizo pesa za bw.Ndalo alizotumia eti kwa safari za kikazi?Sam Six anaweza kuwa humo pia!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu spika 6 naye ni fisadi tu ..mi nashangaa anavojitutumua kujifanya anapinga ufisadi...mambo ya bunge la TZ ni kichefuchefu tupu
     
  3. RADIKALI

    RADIKALI Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni majungu ufisadi wake ni nini ?labda wewe hujui maana ya ufisadi.kwanza 6 hapewi pesa mkononi pili inasemekana ni wahasibu na msaidizi wake ndio wanaopanga gharama za kusafiri,na sio 6 sasa iwaje yeye ndie fisadi ?yeye anachojua ni kupanda ndege na kwenda kwenye mikutano ya kikazi hayo ya pesa yanaidara yake ,kwa hiyo mkuu kigogo angalia kwanza facts sio uweke tu lawama ama majungu bureee tu.Nasikia spika habebi hata pesa ni wasaidizi wake
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Tumeanza majungu,, kama hizo ametumia bila sababu ya kueleweka si vipo vyombo vya kudeal na issue kama hiyo?

    Ina maana alienda akajichotea tu m70 na kusema ni za matumizi ya kikazi? Hata wale wa EPA walikuwa na makaratasi jamani!

    lete data zaidi mkuu, la sivyo hizi allegations sio justified kabisa
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    ..hapo anayetafutwa ni Samuel Sitta.

    ..wanaanza na wasaidizi wake mwisho watafika kwa mzee mwenyewe.

    ..CCM pamoja na watumishi wengi wa ngazi za juu wa serikali wameoza.
     
  6. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    radikali unalipwa kutetea ujinga?watumishi wa bunge wanajua yote>hujasoma threads za nyuma kuhusu ufisadi wa six,na vimada wake.JF sio gazetu la uhuru ,mzalendo a, daily news au ujumbe wa leo!
    suala lilikuwa je milioni 70 ni halali bila kutoareceipts !
    Tanzania tumepoteza maadili whether uwe lawyer au accountant!

    Maccountant wa tanzania ni ulaji,sio kutunza accounts vizuri
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Neno moja tu kwamba Serikalini hakuna wahasabu maana wakiitwa wahasibu hakika wale hawataona ndani . CA na karani wake mh sijui kama kuna tofauti kubwa labda mmoja kaja na Degree na mwingine Certificate lakini utunzaji wao wa hesabu hakika ni kichekesho .Mnabisha ?
     
  8. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sita mbona alianza zamani TIC mambo haya ya ulaji...the mzoefu kwelikweli wa ufisadi
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    ..uzuri ni kwamba Sitta hatakaa kimya kama Sumaye wakati mahasimu wake wanamchokonoa.
     
  10. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hicho ndio nachozipendea siasa za bongo sikuhizi,
    sumaye alikaa kimya akajua ipo siku atasema,lakini ilimgharimu bwana,
     
  11. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Lakini hatimaye leo Watanzania ndio wanajua Sumaye alikuwa ni kitukuu cha mafisadi...yaani hata kwenye meza kuu ya mafisadi haruhusiwi kusogea..!!! Time is a great healer.
     
Loading...