Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaidizi wa ndani anahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bwegebwege, Oct 10, 2010.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]Wana JF

    Ndugu yangu anahitaji msichana au mvulana wa kusaidia kazi za ndani maeneo ya Dar es Salaam. Mshahara ni maelewano.
    SIFA

    1. Awe muaminifu
    2. Awe anapenda watoto na anafahamu kuwalea watoto wa kuanzia chini ya mwaka mmoja
    3. Mwenye nidhamu, Upendo kwa watoto na familia
    4. Msafi wa mwili na mavazi
    5. Anayejua kupika na kukarimu wageni
    6. Mchapa kazi, anayezingatia sana usafi wa mazingira
    7. Asiwe muhuni
    8. Mwenye kuheshimu na kufuata maadili ya dini na ya jamii kwa ujumla.
    9. Awe na mtu wa kumdhamini
    10. Asiwe na magonjwa sugu au ya kuambukiza (mf Kifua kikuu, kifafa) au matatizo ya "kiswahili" (majini etc)
    Kama kuna mtu mwenye kufahamu binti anayetafuta/anayefaa kwa kazi hiyo naomba tuwasiliane naye kupitia hapa JF au kwa email hasnatiyaM2010@gmail.com
    -
    Endapo atapatikana mwenye kuhitaji kazi hiyo basi, uhakiki wa asili na wasifu wak eutafanyika kabla hajaanza kazi.
    - Familia inayohitaji msaidizi ni ya kikristo na inayothamini sana d​
     
  2. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mtumie PM Zawadi Ngoda (pamoja na Broken English, ana uwezo wa kulonga lugha 6 ikiwemo Kikwere na Kiarabu), au kama unatafuta mkata michongoma wasiliana na Haki (ana PhD ya Sharia Law na ni nguli wa masuala yote ya Sunna na namna ya kutawaza vyema kabla ya kuswali)
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mhhh! Jamanii!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nadhani hii kazi inanifaa sana.
    Will PM
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    jamani unaitaji kweli???weeewee mbona irushe THREAD YA MAPENZI UACHE NA NAMBA ZAKO UNGEKUWA UNACHEKA NAE NYUMBAN
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Asiwe na magonjwa sugu au ya kuambukiza (mf Kifua kikuu, kifafa) au matatizo ya "kiswahili" (majini etc)

    SASA UTAJUAJE HUYU ANA MAJINI AMA HANA AMA MNA VIPIMO MAJUMBAN WAPENDWA??AM UKIMPATA UTAMPELEKA KWANZA UFUFO NA UZIMA KAWE UANGALIE YATALIPUKA AMA LAH...HAYA KARIBU
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Kwa mustakabali huu ni heri ungemalizia kabisa kuwa UNAMTAFUTA BINTI. Hakuna kidume kinachoweza kufanya hayo uliyoorodhesha hapo. Ukimpata ujue una mabinti wazuri, jiandae kulea wajukuu~:A S 13::A S 13::A S 13:
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Asisahau kununua aspirin wakimsumbua
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha! Dah!
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mimi natafuta kazi ya u-housegirl so plz tuwasiliane vigezo vyote vilivyotajwa hapo juu ninavyo,pia nin vingine ambavyo hata hujavitaja kama vile
    nina kipaji cha kuimba nyimbo za watoo kwa ajili ya kumbembeleza mtoto akilia

    nina uwezo wa kuamka mapema sana saa 11 asubuhi na kuchelewa kulala yani saa 7 usiku

    pia nina uwezo wa kupika vyakula vya asili vya makabila yote

    mwisho kabisa mimi ni mcha mungu
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Du hii kazi mbona ina masharti magumu sana?
     
Loading...