Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaidizi wa Nape awachana CHADEMA: Wabunge wa Upinzani ni Punguani, Viherehere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 30, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kibajaji Lusinde mwingine huyu hapa.... Hivi huyu ndiye kiongozi wa CCM DMV? Kha. Aibu wabeba boxi vijiweni wamejikusanya na kuanza kuwatapeli watanzania.....huyu mtu domo bakuli anavuta bangi nini? hawezi hata kuongea.

    -CCM haina wapinzani
    -Wabunge wa Upinzani Punguwani
    -CCM imewapa upinzani majimbo ya Arusha ili tu kuwafuta machozi nk.
    -JK ni mtu mwenye busara sana. Amewahurumia wapinzani waingie bungeni. Bila JK wasingeona Bunge
    -Mbunge wa Iringa anaacha kuwaongelea wana Iringa, anafika kung'angania kesi ya Kanga
    -Lada (Radar) ilikuwepo tangu miaka hiyo. Lada ilikuwa na makosa kidogo
    -Wapinzani fungeni kanga mkacheze ngoma bungeni
    -Lasaba tunajua kusoma na kuandika. Tunaweza kuwa viongozi
    -CHADEMA hawana sera, kazi zao ni viherehere
    -Dr. Slaa ni mpora wake za watu tu.
    -Mimi nalipa tax ya Obama, nyingine nataka nilipe nyumbani
    -Kufika tu marekani na kuishi "Ni digrii" Kufanya mambo yako tu, "ni masters"
    -Mtanzania hata umpleke urusi, habadiliki. CCM tu ndo itawasaidia
    -Mwenzangu kutoka uzuri mimba. Nawaonya wapinzani wasitoe matusi. watoe sera.
    -August 23, mvua DC. Mambo mazito ufunguzi wa CCM DC. Wanamuziki balaa, raha mwanangu. Tunainua vipaji vya wasanii na viongozi kutoka Uongozi wa Juu pamoja na Diamond. Tunainua Vipaji ndio maana tunaanzisha CCM DC.
    -CHADOMO, CHEFUA (Cuf) hawawezi haya yote.
    -Wanachama wa CCM Hoyee ndio wanaokuja kula raha. Njoo tu na kadi
    -Chadomo wasijaribu kuja hapa kuvuruga laha zetu.
    -CCM ina wanachama 300
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Jamaa ana pumba balaa!!!yeye ndio chadomo maana anachonga huyo bado kufungua kikundi cha taarabu tu!!sio siasa!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Kumbe jamaa anatokea jimboni kwa Kafulila, huko eneo la KAZURAMIMBA!
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kukaa Marekani lakini hana tofauti yoyote na waimba taarabu wa temeke mikoroshini.
    Kumbe kubeba mabox nako kuna haribu akili za baadhi ya watu.
     
  5. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi yake halisi,
    ni kuoka mikate ya mgahawa,
    wa Subway,
    Sasa inawezekan kila akioka mikate,
    anaoka akili yake pia.

     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii kali yaani jamaa anaoka akili yake!
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    He, tena, sasa yeye CDM inamuhusu nini?
     
  8. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mbona imekaa kaa kama mipasho ya taarabu?? Duh ikiwekwa midundo hapo hatauza sana bi chau uyo
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CCM kwishney hivi zile ahadi za JK za maisha bora kwa kila mtanzania mbona hawaziongelei?
     
  10. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo mbeba masanduku hamnazo kweli!
     
  11. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tatizo wanaccm wengi wapoccm kwa ajili ya kujipendekeza tu,kama huyo mchimba chumvi!
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na yule mamunya lucy, naye ni hamnazo tu! Kutwa kujikomba, lazma atakuwa kamegwa!
     
  13. s

    sambestman Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    boguses
     
  14. m

    manucho JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anaanza kujitengenezea ukuu wa wilaya jkj ila hajajua mpaka cku akirudi na $2000 zake alizokusanya kwenye mikate anakuta hamna kijani wala njano
     
  15. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu Jamaa anaonekana kabisa kuna ka-msaada anakokataka kupitia CCM ameshasikia kwamba ukitaka kula hela ya Mjinga, msifie. Kwa kuwa hata yeye mambo anayoyaeleza kama sababu za kuisifu CCM ni fiction tu unless atuaminishe kwamba huo ndio uwezo wake wa kiakili ulipokomea.
     
  16. r

    rwazi JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ndio waliobakia ccm wakiwa na akili walau,ccm hoyee
     
  17. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Keashakuambia kubeba box tu 'masters' hiyo...we unasema hana akili!
     
  18. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Mimi sijaona cha maana hapo,eti jk kawaonea huruma wapinzani kwenda bungeni.huyu jamaa bange zitakuwa zimemchanganya.kweli nimeamini magamba hata umpeleke new york,atabakia kuwa **** tu.
     
  19. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    I know these dudes.. They are useless and know nothing. Msiwashangae sana jamaa wapiga box akili zimedumaa. Hivi ninyi watu wa DMV kweli mnakubali kuongozwa na watu wa hivi? Hivi hawa wataambia nini? Kweli naamini kweli njaa mbaya kama wao walivyotamka.. Najuta kujitangaza mimi ni Mtanzania, ninaishi hapa hawa jamaa ni njaa tupu hawana lolote la maana...

    Njaa ni mbaya mno mno..
     
  20. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,767
    Likes Received: 6,433
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:

    Better to remain silent and be thought a fool than speak and remove all doubt.
    Bora kujua hujui kuliko kufikilia unajua kumbe hujui.

    Hivi kweli huyu ndiye katibu mwenezi wa CCM? Ukiangalia hata body language yake, inatoa maswali mengi bila majibu na cha kusikitisha zaidi, hata anayemuhoji anashindwa kuelewa huyu jamaa anachokiongea nini.

    I'm sorry for CCM in acting like "dodoki".

    By having people like him as Leader, no wonder CHADEMA looks like smart and party in power.
     
Loading...