Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaidieni uyu dada jamani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vivica, Sep 20, 2010.

  1. Vivica

    Vivica New Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Niko njia panda naomba ushauri jamani. Nilikuwa na rafiki wa kiume ambae kwa sasa siko nae, kisa ni siku moja alikuja kwangu kunitembelea akaondoka kwa minajili kuwa aenda kwa kikao cha harusi. Ili kuhakikisha mwenzangu kafika nyumbani salama nikapiga simu kwa bahati mbaya sikumpata. Kesho yake nikamuuliza kulikoni mbona ukuwa hewani ayo majibu yaliotoka apo acha,summary yake ni kwamba sikutakiwa kumuuliza chochote juu ya simu yake, nikajishusha sikutaka tujibizane nikaomba msamaha yaishe. Since then ukimpigia hapokei, msg hajibu, email hajibu nashindwa kumuelewa kwa kweli, kama kaniacha si aseme o anataka nn mie sijui. Hapa niko njia panda sijui nifanyaje, nimvagae nimuulize ni nn o nimwache kama halivyo, naomba ushauri!"

    mnamwambiaje wana JF
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hujui kusoma alama za nyakati dada. Wewe anza moja. Kiota kimebomoka tafuta namna ya kujenga kiota kingine. Kikao cha harusi kimezua balaaaaaaa, Pole sana
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    simu ya mkononi hiyo!
    Labda na we umezid kum'track jamaa!...mpe uhuru basi, hisia zikiwa too much inaboa!
    Kama hakujibu kitu, we zama hapa jF, usome mada za siasa na uchaguzi, siku zinapita, by ze tym uchaguzi unaisha ushapata mtu nyumba ya jirani!!
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mpe nafasi awaze yote ambayo huna majibu nayo. labda ana anayoyafikiria. usimsumbue kwa kipindi hiki kwa simu, sms wala email. after 2 weeks kama hajawasiliana nawe then umtafute.
    Kama kweli anakupenda na anajua huwasiliani naye sababu ameku-shut out atawasiliana nawe as soon as he comes to his senses
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia trend ya mambo jinsi yanvyoenda mwenzako ana interest na wewe tena hiyo ni njia ya kuchanja mbuga kwenda kwenye himaya nyingine kwahiyo hapo kusanya kilichochako then start afresh hamna mapenzi hapo
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa nini awe njia panda? Kama mlango wa kushoto umefungwa, atazame kulia maana mlango utakuwa wazi....! Hivyo, achape zake mwendo bana...!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah yaani na msamaha umeishaomba lakini mshikaji bado tu kama vipi angalia kushoto kulia kisha chapa lapa kuna watu wengine wanapenda kuwanyanyasa wenzao linapokuja suala la mapenzi hauwezi hadi unaombwa msamaha lakini still bado unaendelea kutingisha kiberiti thats too much.
     
  8. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yani kwenye urafiki tu unapewa masharti? ikifika next level je na ndoa itakuwaje?
    yani huyu hana mpango nawe japo hajakuambia ndio ameshakuacha, si wajua tena akufukuzae hakuambii toka!
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mrembo usipoteze muda kwa kuwa njia panda mwisho utapata kizunguzungu uanguke bure,,angalia mbele coz inaonyesha jamaa hana interest na wewe tena love is two way traffic kama wewe tu ndo unatoa mpendwa shtuka and move on
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hapo hakuna mapenzi tena,na hizo ndio dalili za kuwa huyo mtu hakutaki tena,jaribu na wewe kukaa kimya,usimtafute kwa njia yoyote .ile.Wanaume wengine wanapenda kujifanya wao ni muhimu sana
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyo sio wako tena.....Hata akirudi atakusumbua baadae kwenye mahusiano nyeti zaidi.Mshukuru Mungu amekufunulia mapema na mwombe akupe wako..
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zingatia hapo kny red na mengineyo ambayo yanaweza kukukip busy n forget HIM
     
  13. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitumie personal meseji tujadiliane, nitakusaidia na hautapata shida
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    watu wengine kuachwa mpaka wafungiwe novena...mbona huyo mkaka kashamuacha kuanzia hiyo cku mdada alivyohoji?
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa nini usimjibu hapa kwenye bandiko lake. I know what you are looking for! Usitumie weakness ya kuachwa ghafla ndugu! Mpe ushauri hapahapa
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Stuka:becky::becky:
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hapo dada nakushauri, bora uangalie ustaarabu mwingine. Huyo jamaa hana mpango na wewe! Jipe moyo! Ndiyo maisha hayo!

    ***Pia inawezekana huyu jamaa hajui kitu ila huyu mhudumu alimpenda na akaamua kufanya hivyo make anajua atakwenda kuulizwa na mkewe, basi ndio atakuwa amempata labda kwa namna ya kumkomoa!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    CBZ naona umechanganya hii topic na ile nyingine
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mbona anakusumbua akili hapo anza kufikilia upya maisha yako bila yeye..pole sana ni vijimambo tu vya kwenye mahusiano shurti kuvikabili
     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Bi dada unaonyesha huyo mtu unampenda sana,swali lako umeenda kulipeleka kwengine,na wengi wamekushauri huyo mtu hana mapenzi na wewe.Bila shaka umeamini maana kupenda kubaya
     
Loading...