Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaidieni rafiki yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maria Roza, Feb 11, 2011.

  1. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Michango yetu ni msaada mkubwa!
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nivizuri ameusikia ukweli mwenyewe, sasa aangalie mbele, maana kama asingefahamu still yangemkuta na angeeseka zaidi.yote ni madhara ya kukurupuka kufuata akili maana kwenye hili la kutamani akili huusika zaidi.
    Mpe pole sana ila aishi kwa kuujua ukweli.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    i see Maria Roza ngoja kwanza nipate coffee ndo nirudi hapa pagumu mwenzio akinyolewa .......:coffee::coffee:
     
  4. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama hamna ugomvi muombe mwende mahali patulivu mkishapiga stori zikakolea muulize kwa upole kama kweli anakupenda kwa dhati. Akisema anakupenda mwambie umepata taarifa za uhakika kwamba ana mpango wa kuoa. Atakurupuka kukuuliza nani kakwambia, mwambie unataka kusikia toka kwake. Hapo ndo pa kuanzia.......

    Na akisema hakupendi muombe aweke wazi sababu za kutokupenda. Baadae mnaweza kuwashirikisha wazazi kadri ya ugumu wa issue. Pole
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nadhani mumeo ni mtu makini,kama ataweza kukuletea mwenzio wa kukusaidia co mbaya,tena umesikia akisema anampenda sasa tatzo liko wapi? We tulia kama umesikia ni kusubiri utekelezaji.
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ye atulie, aulize kwa upole kama huyo mume ana plan gani na yeye, mwisho ataamua pa kuanzia na kuchukua maamuzi sahihi
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah!Kweli wanaume wengine ni hatari!Well kama amemsikia akiyasema hayo mwenyewe kilichobaki ni kujulishwa ili awe na uhakika!Kwanza ajiandae kupokea jibu lolote!Akusanye nguvu za kuweza kupokea na kukabilia na chochote kile atakachoambiwa!Ni ngumu ila kama mumewe kaamua kweli then amchukue mwanae wakatafute maisha yao mbele kwa mbele!Akimng'ang'ania mwanaume asiyempenda na anaeweza kua amemchoka ataishia kunyanyasika tu!Pole yake!
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo kweenye Blue tunatofautiana kidogo mpaka muomba msaada atufafanulie yafuatayo;
    1. kabla ya kusikia maongezi hayo mahusiano yake na mumewe yalikuwaje?
    2. Alifunga ndoa kanisani, lakini je, kati yao kunaaliye badili dini kwa minajili ya hiyo ndoa?
    3. Anaumri gani 20's au 30's
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si rahisi kama unavyofikiria!!!!!!!
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Aaagh eebana eeee hii kali, mama muage mumeo kwa upendo kabisa beba mwanao rudi kwenu kwa wazazi maana huyo akiletwa humo na hivi anapendeka sana na mumeo ujue utaambulia vioja vya ajabu kabisa!
    Si una kwenu na hukufukuzwa aga vzr rudi kwenu endelea kumuomba mungu atakusaidia kabisa! Kila jambo linalotokea duniani lina maana yake na huwezi kuijua sasa hv ila utaijua baadaye kabisa. Kumbuka mawazo ya mungu ni tofauti na ya binadamu na yameachana kwa umbali mkubwa mnoooo!
     
  11. A

    Aine JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naungana na wewe kabisa ambassador, hebu apate muda wa kumuambia anachokijua then amsikie kwa mdomo wake anasemaje?
    Na amuhakikishie anajua mpango mzima wa lengo lake la kutaka kuoa.
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani huyo dada asikurupuke kuondoka, sikuhizi kuna siasa za maji taka, watu wanakuchanganyia unakimbia kwa mihasira yako, mwisho wa siku unagundua mchezo mambo yanakuw ndio basi tena. wanasema ukiona manyoya keshaliwa huyo.... aangalie sio kukimbiakimbia:roll:
     
  13. L

    Lulu Chiza Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh jamani nyie hebu tuchukue second tufikirie kabla ya kuandika chochote maana...si mambo marahisi haya
    na kila ushauri tunaompa lazima tufikiri kuwa matokeo yake anaweza kuyahandle?ameomba msaada wa ushauri..please lets think kidogo..si unajua kwanza mapenzi yanauma?
    Ngoja nifikiri then i will advice
     
  14. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo anayetaka kuolewa hafahamu kama kuna mwenzake ndani ya ndoa? Anang'ang'ania kuingia nyumba ya mwenzake, afahamu mwenzake alipendwa kama yeye na iko siku naye atatafutiwa mwingine. Ndugu yangu penzi likishachuja kunakuwa hakuna tena raha ya kuishi pamoja, kama unaweza ondoka na mwanao mkaanze maisha na Mungu atakuwezesha kwa kila namna. Nimeweza.
     
  15. E

    Edo JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini huyu mwanaume hajasema kuwa hampendi mke wake wa sasa! Japo nahisi walikuwa wana mtest huyu mke wa sasa maana walijua anatabia za kuchungulia na kunyatia mazungumzo!
     
  16. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    UTAFANYA WATU WAJINYONGE :laugh:
     
  17. L

    Lulu Chiza Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    So true...as i said please think abt this guys kabla hamjatoa advice bc as we all know wanaume ni kama watoto they never know what they want....i think she have a right to stand for her married n never let it fall apart bc u as a woman ndo unadicide when to end ur married..if u love your husband please fight for ur married otherwise......the choice is urs end of the day n u have to bare the coinsenqunsys of ur choices
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndoa ya pili itafanyika wapi? kwa ukristo nadhani haiwezekani, nawe una haki ya kikanisa na kikatiba pia kupinga ndoa hiyo. hata kama ameonekana kumpenda huyo mwanamke, usikubali aoe kirahisi tu, tetea ndoa yako mama. Je mahusiano yenu yakoje? yamebadilika?
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naungana nawe Elia, hivi kwa hali ya kawaida, mtu mwizi anajua kuna ndoa ya kikristo naye anataka ndoa, ndoa gani? ya kimila, kiislamu au bomani? anajiamini vipi kama si siasa za maji taka? tulia dada tetea ndoa yako mpaka tone la mwisho, huyo mwizi asipate kirahisirahisi tu, ye si kesha sema bila ndoa hataki. Huyo mume ajue si kila pendo linawezekana kama alikosea mwamnzi hana budi kuface the consequences.
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
     
Loading...