Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaidieni mama huyu anateseka, sana

Discussion in 'JF Doctor' started by Angel Msoffe, Oct 4, 2012.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Habarini wapendwa,kuna mama jirani yangu anasumbuliwa na ugonjwa wa ajabu,Kuna mda KIFUA KINAPATA MOTO SANA AKIWEKA KITAMBAA CHENYE MAJI BARIDI NACHO KINAPATA MOTO,amejitahd kwenda hospitali mbalimbali kama Kibong'oto(maalumu kwa matatizo ya kifua)na Kcmc lakini hajaonekana na ugonjwa wowote,pia anakohoa sana,Naombeni mwenye kuujua ugonjwa huu,chanzo chake na tiba yake amsaidie huyu mama na MUNGU atambariki.Natanguliza shukrani
     
  2. J

    Jstrong Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwenyezi Mungu wewe uwezaye yote,mtazame kiumbe wako na kwa rehema zako umponye kwa njia ya Yesu kristu,amen
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,079
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Amen!!

    Ila ngoja wataamu waje hapa...
     
  4. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
Loading...