Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msahauri wa uchumi wa JK!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Independent Voter, May 3, 2012.

  1. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Bi. ELSIE KANZA, mmoja kati ya Wanawake 20 Vijana wenye Nguvu AFRIKA pekee kutokea TANZANIA pia ni Mshauri wa UCHUMI wa RAIS KIKWETE na pia amechaguliwa na World Economic Forum kama Young Global Leader, BiGUPP Bi DADA.
     
  2. sister

    sister JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 2,171
    Trophy Points: 280
    wanawake tunaweza, hongera sana.
     
  3. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona umeweka alama ya mshangao katika neno j.k,unaonesha kama una mashaka na huyu binti.
     
  4. sister

    sister JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 2,171
    Trophy Points: 280
    labda ni shwaga tu si unajua sometimes mtu anatumia alama hajui ina maana gani au amejisahau kutokana na mazoea.
     
  5. a

    allydou JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    i real do not believe a young lady/guy of her age anaweza kuwa amebobea kiasi cha kutosha kumshauri rais kwenye jambo kubwa kama la uchumi au linalofana na hilo na country ika prosper . lazima tutegemee kufeli tu.
    guys believe me we are not serious. watu wa age hii wanapaswa kuwa busy kwenye reseaches zaidi.

    sina la binafsi katika hilo.
     
  6. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    i wish her bright future
     
  7. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    humu ndani mchagga hata akishirikiana na jk huwa hapondwi,nimegundua hilo now
     
  8. B

    Bendesa New Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake 2naweza, lakin bado mwanaume ni mwanaume 2silisahau ilo .
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    huyu mdada anauzoefu gani, ili kuonekana amebobea kwenye mambo ya uchumi? tupe taarifa zaidi.
     
  10. M

    MJM JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kweli ameshauri vizuri uchumi maana ziara zimeongezeka na uchumi ndiyo umedidimia kusubiri matunda ya ziara. Kazi tunayo.
     
  11. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mchagga akishirikiana na JK kwenye nini? au kwenye kuleta mageuzi kwenye nnji hii!
     
  12. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Well said, allydu!!!

    Can we have her CV pls????
     
  13. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Na juzi Tanga nimemsikia JK akihutubia hili taifa lililokosa mwelekeo kuwa mfumuko wa bei unasababishwa na matatizo ya nchi zinazotoa mafuta (Za Kiarabu) kuwa na matatizo.
    Ninajiuliza ni Tanzania tu inayotegemea mafuta kutoka huko? Na je, mbona sisi tuna gesi hapa lakini hatupewi mikakati yoyote jinsi gani ya kuisimamia ili kupunguza unafuu wa maisha!?

    Kikubwa zaidi ni kwa nini hawa wenzetu ambao ni majirani kama Kenya wanajitahidi ku-control uchumi wao wakati hapa Mh. Mkullo akijadili bajeti kutokea Washington DC! Wakati sasa inflation inaelekea 30% angalia wezetu hapa kisha ndio uelewe kuwa tunapiga tu porojo!


    Inflation hits lowest mark since May 2011
    Kenya's year-on-year inflation rate slowed in April to its lowest level since May last year, data showed on Monday, boosting chances the central bank (CBK) will trim its key lending rate soon.
    The inflation rate fell by far more than expected to 13.06 per cent from 15.61 per cent in March, despite a 1.21 per cent increase in food prices from a month earlier.

    Sorce: http://www.standardmedia.co.ke/business/
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waache wachaguane kwa kutegemea mikutano ya nje na safari za hapa na pale,Ndio maana woote wanafikiria kwenda ulaya kuomba misaada badala ya kuwekeza kwenye mambo muhimu,wote ni watu wa sherehe hakuna muongozaji wa nchi wala mchumi!
     
  15. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndio maana tunahangaika kujikwamua.....kumbe mshauri mwenyewe.....uzoefu...hola...labda tuseme ni moja ya washauri kati ya wengi alio nao...lakini kuseme huyu tu...Kuna walakini....
     
  16. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si nafuu tuseme baada ya kusoma hapa profile yake wakuu.


    Elsie S. Kanza
    BSc in International Business Administration,
    US International University, Africa;

    MA in Development Economics,
    Center for Development Economics, Williams College, US;

    MSc in Finance, University of Strathclyde.

    Formerly;
    with Ministry of Finance and Central Bank of Tanzania;
    Adviser to the President of Tanzania.

    Currently;
    Director, Head of Africa, World Economic Forum.
    Trustee, Tanzania Tennis Association.
    Archbishop Desmond Tutu Leadership Fellow.
    Member: Honorary Committee, 1x1microcredit.org;
    Rotary Club, Bahari, Dar es Salaam; Tanzania Chapter, Society for International Development.

    Shida ya uchumi msimsingizie yeye, kwani ni Professors wangapi wanafanya research na bado taifa halizitilii maanani?
    Iwe yeye ambaye ni mmoja, acheni kupika jungu. We all know Tanzania.

    Mmojawapo aniambie ile research aliyofanya chuo kabla ya ku-graduate, imefanyiwa kazi sehemu gani popote?
    Naamini kama zipo, basi ni chache sana. They all end up in the shelves, na zingine hata maktaba za taifa hazifiki.

    Kwako Elsie,
    Keep it up.

    Kwa nyote.
    Even if your country does not value your contribution, It does not mean the world does so too.
     
  17. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Sijui niseme?!Katika hali hii ambapo Mchele kg@2600/= na mfumuko wa bei ni zaidi ya 22%!Nini maana ya mshauri wa uchumi?!

    Anyway, ngoja npte mie...
     
Loading...