Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msahada wa haraka jamani

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jerda, Dec 12, 2011.

  1. J

    Jerda Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina email ya mtu nataka kuhack facebook yake, maujanja
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Thread za kipumbavu ndio hizi. uhack account ya mtu ili iweje? ushamba mwingine huu ni mzigo, huu wivu wa kuwafuatilia mademu zenu mpaka kwenye privacy zao utawatokea puani.
     
  3. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itakusaidia nini wewe? Hack ya kwako si una email yako
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Siku ukigundua na wewe umekuwa hacked utajisikiaje? kile ambacho hutaki kufanyiwa usimfanyie mwenzio!!
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Kama hamujui lolote si bora mpite kimya.

    Mkuu hii ishu washaizungumzia humu ndan kuna mwanajamvi 1 aliweka thread yenye maelezo kamil jins alivyo mhack dem wake.Check thread iliyo andikwa na SHAROBARO.
    Jaribu kucheck website hii How to Hack a Facebook Account | Relationship Solutions

    kama ukifanikiwa ua utakapo fikia utupe feedback.
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Una access na computer yake au yeye anakuwa na access na computer yako?
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,577
    Likes Received: 2,488
    Trophy Points: 280
    Da hatari sana
     
  8. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    inategemea anatumia browser gani,kama anatumia browser nyingine tofauti na google-chrome inawezekana kupata mail yake,lakini kama huna access na pc yake au kama anatumia google-chrome imekula kwako........inawezekana lakini na wewe uache umbea,utafukua vichafu bureee uanze kilio
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    I can help with that but privately cuz i dont wanna be responsible if anything goes wrong
     
  10. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mh!hiyo kali lakini kumbuka ukichamba sana utatoka na mavi!
     
  11. J

    Jerda Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kitu kimetiki jamani wadauuuuuuuuuuu..... nimetumia maujanja mengine Just simple like these... nimehack email kwanza na kuchange email pswd kitu kikatiki... nikaingia facebook ma pcwd fake email correct wakadai forgot pcwd nikakubali wakadai naweza send requst either kupitia email au phone... hapo inategemea na email uliyotumika, pamoja na # ya simu kama iliiweka.. kitu faster kinapatikana, na mpaka sasa me pekee ndo ninauwezo wakuaccess hiyo fcbook na email yake.. wanaume wengine wana mambo yakiboya kabisa sasa inabidi ajue kuwa kuna hata wadada ambao hawataki upumbavu........
     
Loading...