Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafisha mitaro ahatarisha Afya yake

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 27, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Msafisha mitaro akitoa uchafu eneo la Mabibo jijini Dar es Salaam jana, bila kutumia vifaa maalum hali ambayo ni hatari kwa usalama wa afya yake. Wafanya usafi wengi wapo katika hatari ya kupata magonjwa kutokana na kutokuwa na vifaa maalum. Picha na Rafael Lubava
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kutokana na tafiti zilizofanyika hapa tanzania zilionyesha wafanyakazi wanaofanya kazi zakusafisha mji wengi wao wamekufa na TB na magonjwa yakuambukizwa!!OSHA ilikaliliwa ikisema wengi wanafanya kazi bila ya kuwa na nyenzo!!Hii ndiyo Tanzania!
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    jamaa yupo comfortable kabisa....naona anahangaika kuuvuta mzoga wa mbwa ulionasa huko chini
     
  4. Rizione Alber

    Rizione Alber Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Na hii ndio Nchi yenye raslmal nying zaid dunian!
    !
    !
    Wananch wake hoi!
    !
    !
    Why!?
    !
    !
    Solushen ninn!?
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    jamaa anajali usafi wa nguo zaidi kuliko usafi wa mwili............
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu Amavubi hana Vifaa vya kufanyia kazi ndio maana yupo hivyo Serikali haina pesa za kununuwa Vifaa vya kazi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kazi ngumu
     
Loading...