Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafiri Kafiri

Discussion in 'Jamii Photos' started by Inkoskaz, Jan 23, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Waungwana,
    hii ni hali halisi ya barabara ya kuelekea lindi/mtwara
    ni kipande cha km 64 tu lakini shughuli yake inaanzia masaa 2 hadi manne
     

    Attached Files:

  2. T

    Teko Senior Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa kweli kile kipande cha barabara kinakera sana! nilipita mwaka 2009 Desemba nilikutana na watu wanaweka vipimo na wakadai baada ya miezi sita itakuwa imekamilika,lakini hadi leo hakuna chochote kero ni palepale!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu unakuta mmekwama siku mbili hivi weee si mchezo balaa lake
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Huyo mkandarasi nasikia ana godfather serikalini basi ni jeuri kwelikweli(M/S Kharafi and Sons)
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    wenyeji humo washajua mkikwama tu wanasogeza sufuria za mihogo ya kuchemsha kwa sh hamsini hamsini...mkiringa njaa ikibana fresh mnaigombea kwa mia mbili mbili...halafu choo machakani
     
  6. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    hicho kipande kipomahali panaitwa somanga, nilipita early mwishoni mwa 2008, ni hicho ndo kilikuwa kisumbufu zaidi njia nzima. Walidai panakichanga sana na inabidi uchimbwe uondolewe wakalete kifusi kingine wamwage ndo ujenzi uanze! Lakini nnaona pamekua sugu.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    nijuavyo mimi kazi za ujenzi barabara hutanguliwa na upembuzi yakinifu..je hawakuliona hilo?/
     
  8. czar

    czar JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usikute kuna madini hapo so jamaa anacheza hapo weeee akiyachukua ukijazinduka kwishneh madini yote. Uliza Chimwaga wachina hawakupenda maliza kujenga kisa ?????
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo aisee wenzetu wanazidi vumbua tren za umeme sio tupo bado na barabara:shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth:
     
  10. M

    Mkare JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha... Mpaka mje kupata funguo zenu maji yameisha mwilini....
     
  11. c

    chetuntu R I P

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    hizo central line na tazara zipo ICU
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo la hii barabara wenyeji hawataki iishe, itaua biashara kabisa..... pamoja na pombe kutema cheche iishe baada ya miezi 6 lakini haitowezekana!!!
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    biashara gani mkuu
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inatia mahasira wenzetu wana euro channel sio bado na mkoloni wetuu
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Hiyo inaitwa 'kasi zaidi, ari zaidi, nguvu zaidi' badala ya hilo li-monster machine la kujengea barabara lijenge barabara linafanya kazi ya kunasua magari - hivi hayo mafuta linalotumia kunasua mabasi na labda malori yanaingia kwenye gharama za ujenzi?
     
  17. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Halafu huna KITU!
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    na simu hamna network....
     
  19. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namkumbuka Richard Mabala enzi zile anaandika makala zake gazeti la Majira alikuwa na heading moja inayosema "KUSINI TUSINI"
    Kwa bahati ndiko ninakotoka, tumezoea na wala siyo kuwa hatupendi mahali hapo paishe na kupitika bali sisi siyo aggresive> kwa mara ya mwisho tulijaribu kutoa sauti na pale Mbuge wetu mmoja aliposema " basi tujiunge na Msumbiji" baada ya kuchoshwa na ahadi hewa.
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mtwara na lindi ni karibu kuliko moshi na arusha lakini tab tup kufika wakati wa majira ya masika..
    au tanroads hawajamlipa mkandarasi?
    ngoja tuone pumzi za magufuli
     
Loading...