Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa ustaadh Bilal

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babukijana, Feb 5, 2012.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hapa mbezi umepita msafara wa huyu mkubwa naona sijui anatoka kufanya uzinzuzi wapi.msafara umeshiba kama v 8 sita hivi na magari ya polisi na traffic kama sita hivi.yaani sijaona haja ya makamu wa rais kuwa na msafara mzito namna hiyo
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    unataka uweje wakati ndo sera ya CCM?
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Mzee wa Mkasi huyo anakula pensheni yake baada kuchakachuliwa urais wa zbar acha arande tu bara yote justify pensheni yake!!!hapa si shamba la bibi???
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    ni kweli ni sera ya chama chao,lakini elewa ni pesa za walalahoi zinazotumika kununua na mafuta kuendeshea hayo magari
     
  5. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hawana pesa za kulipa daktari lakini kukimbiza mwenge wako juu. Arusha nako kapita v8 na kama harrier 10 tupu ali mradi msafara umesheheni. Toba ilai.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ivi kazi ya huyo bwana hasa ni nin?
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni kutembea na mkasi mfukoni wa kukatia tepe.
     
  8. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona hata jana ulipita msafara kama wake tena maeneo hayahaya?
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    ha ha haa nimependa hii
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Mzee wa mkasi..
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    naona bwashee mpaka amalize kipindi chake hadi vidole vitakua na shepu ya mkasi
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hana kazi yoyote ile ikulu..wanamzuga kwa kufungua majiwe ya msingi baasi, hana kazi wanampoza kwa kuwa walimtosa urais z'bar, na yeye kwa malipizi ili kuongeza matumizi ya serikali yasiyoyalazima( ufisadi) ndo mana anatembea na wanawake wöote
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    duh!!watanzania tunalo.
     
  14. j

    junior05 Senior Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nimecheka sana. Hahhahahahahhehhehehehhahhahhahaaaaaaaa
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Wakuu Mbezi ipi maana huyu jamaa nadhani ana shamba kule Bagamoyo isije ikawa anatokea shambani akawa hana mkasi .Maana nimeshangaa madaraka yale JK yuko nje Pinda anapinda na madaktari kama vile hayupo ?
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hapa umeeleza viruri!ndo kazi yake hiyo!
     
  17. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wewe wasema!
     
  18. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    moja ya kitu kilichonifanya nifurahi leo cz huku Mwanza mji wameulazimisha kuwa wa kijani na njano. Tufanyeje sasa..
     
  19. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HEHEHEHE....shape ya 'V' as in PEACE au VICTORY??
     
  20. matuse

    matuse Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh hii kweli bongo, hivi unahitaji PHD kukata tepe?!!!
     
Loading...