Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Rais wasababisha ajali - Visiga.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Fixer, Sep 6, 2012.

  1. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    IT IS HAPPENING NOW;
    Msafara wa Rais JK amesababisha ajali mbaya sana mitaa ya Visiga - Pwani wakati Bus la Aboud likijitahidi kuupisha na kutumbukia mtaroni. Mh Rais alikuwa anakwenda Msoga (home) kwake ! Majeruhi wapo na wanaendelea kutolewa kwenye Bus na Escort moja ya FFU imebaki kusaidia zoezi la uokozi.

    My Take;
    Kwanini asiwe anatumia Helkopta ya Polisi ili kuzuia ajali hizi ambazo zinazuilika na kuondoa foleni mjini hasa Dar es Salaam muda anaojiandaa kuondoka ?

    Source; Radio Imaan

    =====================================UPDATE==============================================
     
  2. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Watu 32 wamejeruhiwa kufuatia ajali ya basi la Abood iliyotokea eneo la Visiga mkoani Pwani. Chanzo cha ajali ni mwendo kasi.
    Source;RADIO1 STEREO.
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    jamani mbona hii kampuni tumeshazoea ajali zake
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mbona hapa jukwaani kuna mdau kadai msafara wa JK ndio chanzo, maana dereva wa Abood alikua anajaribu kupunguza mwendo na kuukwepa ndio basi likamshinda
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo kuna basi mpya zinatoka
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru Mungu kama hakuna uhai uliopotea.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Vyote viwili. Mwendo kasi na msafara wa rais vimesababisha. Lori lililokuwa mbele ya Abood lilipiga breki ya ghafla kwa hofu ya ving'ora vya msafara. Abood likiwa kwenye mwendo kasi ili kukwepa kuuvaa msafara au kuligonga lori kwa nyuma likaona isiwe tabu, likaingia mtaroni. I thank thee O Lord, my darling wife is safe. Haya mambo yasikie kwa wengine. Dah!
     
  8. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    weekend ya raisi ishaanza asubuhi......yetu jioniii....
     
  9. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Thanx b 2 God asprin.
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Damu imepatikana ya kutosha kutoka kwa majeruhi
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    dah pole mkuu Asprin...Mungu kweli ni mwema kwa hilo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona weekend ya mheshimiwa imeanza mapema...ila simlaumu maana hamna kazi ya kufanya ikulu bora akajipumzikie
     
  13. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    harafu huwa wanajifanya kuweka namba za simu kwenye mabasi yao zile simu huwa hazipokelewi hata siku moja, na ukituma message huwa hazijibiwi. Ukimwambia dereva abiria wengine wanasema huyu ndo mara ya kwanza kusafiri dereva tuwahishe.
     
  14. H

    HIPPO Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Nafikiri anawahi swalatijumaa nyumbani kwake
     
  15. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana Babu Asprin! Mpe pole na Shosti!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa anaenda huko kikazi au weekend? kama sio kikazi anatega kazi basi
     
  17. MANI

    MANI Platinum Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Poleni kwa mshitko mkuu !
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Na hii ni AJALI ya pili ya Mabasi ya ABOOD inayosababishwa na Msafara wa rahisi.
     
  19. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kafara? Leo si ijumaa freemason day.
     
  20. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Guys, Hii ajali imetokea jana usiku sio leo asubuhi !
     
Loading...