Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Rais ulipata ajali leo asubuhi Kimara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chief Isike, May 7, 2012.

  1. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Wana JF

    bila shaka hii kitu itaripotiwa vyema kesho na magazeti kadhaa hivi. Kwa yale yanayowahi online hata usiku huu wanaweza kutoa picha na stori. Nami kwa makusudi kabisa sitapenda 'kumaliza' stori zao hapa. Nimeamua kuiweka baada ya kuona it is likely to go unnoticed kwenye social media na different fora za mijadala na upashanaji habari online.

    Msafara wa Rais uliokuwa ukienda mahali fulani msibani, nafikiri maeneo ya Kimara ulipata ajali baada ya mwongoza msafara, mtu wa pikipiki, kuanguka wakati wakiwa katika mwendo kuwahi huko msibani. Nimeambiwa eneo hilo la Kimara Corner ni 'maarufu' kwa ajali. Maana hata nikiwa maeneo hayo majira ya mchana pia kulitokea ajali nyingine tena.

    Nilipita maeneo hayo muda mfupi mara baada ya ajali ya msafara wa rais kuwa imetokea na 'majeruhi' ameshaondolewa. Infact nilikutana na msafara wa Rais ukiwa tayari unatoka ulikokuwa unakwenda. Lakini wanahabari waliofanikiwa kuwepo just very very few minutes baada ya ajali kutokea, wakamwona askari mwongoza msafara aliyeanguka akingali chini wanasema rais alilazimika kushuka kwenye gari yake kwenda kumwangalia, kisha ambulance (kama mjuavyo siku hizi ni part ya entourage ya mkulu) ikageuza kumkimbiza hospitali.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Pole yake maskini
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo Rais ataenda kumtembelea kesho muhimbili au ataenda kutoa pole kwa wanafamilia nyumbani kwao??
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Walikuwa wanakimbilia wapi? Baraza lenyewe bovu. Tena huenda kafurahi ili akamtembelee
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    kote kote
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa Habari ya saa 2 ITV,Msafara wa Kikwete ulikuwa waelekea Kimara Kilungule kwenye Ibada ya kuuaga mwili wa aliyekuwa Dereva wa Ikulu Kaliyefariki Usiku wa kuamkia Jumamosi Tar.04.05 kwa ajali mbaya ya gari Binafsi iliyotokea maeneo ya Kimara Korogwe( another Black Spot between Ubungo-Kibaha) ila ITV walionyesha tukio la kuaga tu. Kuna jamaa alipost mchana huu (06.05.12) kuhusu tukio hili ZAHAMA YA KEBEHI ALIYOPATA. HAKURUDI TENA!
     
  7. K

    Kazi Deo Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Dereva amekufa kwa taarifa fupi tu.
    Chanzo ITV-Habari
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    yule walio muoesha alikufa ijumaa mkuu. Hii ya huyu jamaa ni jana walipo kuwa wanaenda msibani.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Watu wameshajadili sana hapa kuhusu mwendo kasi wa misafara ya magari ya viongozi wetu. Hata kwa akili ya darasa la kwanza mwendo kasi hauwezi kuwa njia mojawapo ya kulinda usalama wa kiongozi. Kinachotakiwa ni kuwa na gari bullet/bomb proof na sio kukimbiza gari.

    Obama na madhira yote anatumia beast inayotembea kama kinyonga. Hapa tunakimbiza gari eti kwa usalama? Na ukuangalia wakati mwingine utadhani ni mashindano ya Formula 1, wanakwenda zigzag utafikiri ni computer game kumbe wanamwendesha kiongozi wa nchi.
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,702
    Trophy Points: 280
    hajatumia ofisi kwa shughuli binafsi hapo! kwani kuna msiba wa kitaifa maeneo ya kimara?
    angeanguka rais na ku RIP hiyo safari yake binafsi si ingetutia hasara ya kuingia kwenye uchaguzi.
    kama vipi mbona hahudhurii kipaimara cha mtoto wa matonya jirani yetu, au yeye si mtz
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kipindi cha pasaka pale dar nilipigiwa simu na rafiki yangu kutoka nchi za nje akiniaribu kuwa kuna uwezekano wa dhoruba kali kutokea pwani yetu, akanitahadharisha kutokaa karibu na bahari.

    Nilikuwa pale St. Joseph, au posta ya zamani, nikakuta daladala zimestopishwa na mara pikipiki ilipita kwa kasi sana ikifuatiwa na magari mengine kama manne hivi moja likiwa na nembo ya Ikulu, watu wakasema anakimbilia Dodoma kuogopa dhoroba ya bahari asije kufunikwa na maji hapa.

    Nilichoshangaa ni kasi ile kwani kosa kidogo linaweza sababisha madhara makubwa. Hivi hata huyo mwongoza msafara kilichosababisha kuumia zaidi huenda ni magari yaliyomfuata kutokana na mwendo kasi.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Alipoombwa na Slaa kwenda kwenye matembezi ya kutafuta pesa za michango mlikaa kimya!
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ila wajiulize juzi kafa dereve jana wamemuaga jana hiyohiyo apate ajali mwingine bado tu wanauamin huo mwendo kasi? sijui familia zao nani anawapa matunzo tena baada ya baba kupoteza maisha kwa kazi ambayo inarisk kiasi hicho.
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    jamaa ana afinity na misiba
     
  15. S

    STIDE JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Asante sana NEC kwa kutuchagulia Raisi wa misiba!!!
     
  16. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Undertaker...
     
  17. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Utwana na mtwana
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Safari hii ilikuwa zamu ya Dereva wa Ikulu Marehemu Deokalyus Makwasinga, JK is Man of the People.Yes ofcose!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Mi naona leo rais aende tu kwenye msiba kutoa pole, huyo wa Muhimbili drs wahakikishe hafi hadi rais aende kumpa pole jumanne.
     
  20. U

    Uswe JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    Kama ni yule niliyewahi kumuona mie hata sishangai, Jamaa huwa anaendesha pikipiki kwa mbwembwe sana, kuna wakati anaachia mikono yote halafu yeye analala kwa nyuma wakati pikipiki iko kwenye speed kali saaana, hii nimeshuhudia kwa macho yangu, na siku nilipoona nikasema, huyu lazima atakuja kupata ajali mbaya!
     
Loading...