Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa rais magari 23 pikipiki 2 je hii ni sawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntemi Kazwile, Apr 2, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wadau nimeshitushwa na utitiri wa magari kwenye msafara wa rais (umenipita mitaa ya Kibamba) bila shaka unaelekea Msoga kwa mapumziko ya week end.

    Hizi zote ni kodi za watanzania masikini zinazoteketezwa, na huyu ndiye rais anayetaka tumwamini kutuletea katiba itakayo kidhi matakwa ya taifa hili kwa miaka 50 ijayo!

    Na ile ambulance ya Group 5 bado ipo, sijui serikali hawajui zinapouzwa ambulance? Au Mhimbili hakuna ambulance???
     
  2. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha ajabu hapo. Huyo ni Rais wa Nchi kumbuka si mwenyekiti wa kijiji. Tembea uone mbona huyu ana nafuu. Je hukuona gari zimefungwa MG juu na askari wamevalia kivita wakisafisha njia ya mkuu wa nchi? Je hukuona Helkopta zikipishana angani kuongoza msafara?

    Mbona ubadhirifu ni mwingi tu nchi hii? hata hao tunaosema ndio wapinga ufusadi mbona misafara yao ni mikubwa tu?

    Kweli kunya anye kuku!!

    Itifaki ikizingatiwa msafara huo ni mdogo kwa mkuu wa nchi!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sikubaliani na wewe, Yes Marais wa Marekani wana misafara mikubwa na sophiscated zaidi lakini uchumi wa Marekani ni mara milioni ya uchumi wetu ukitaka kujilinganisha na Wamarekani umekwisha! Hizi Vougue na VX zote za nini????
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Msafara wenye magari mengi zaidi kwa africa ni wa kiongozi wa libya. Msafara unaokwenda kasi zaidi kwa africa ni wa rais wa kenya. Ulinzi (magari mengi) pia una determine jinsi rais asivyopendwa (ana maadui wengi)
     
  5. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Guys, has any of u seen convoy ya UK prime minister? Piki piki 2, land rover freelander, Rover ya primemister, freelander na mwisho piki piki 2. Now hii ni nchi inayofadhili maskin Njaa Kaya na nchi yake.
     
  6. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,436
    Trophy Points: 280
    Kwenye suala la usalama wa Rais tusiquestion wala kutaka structure yake!
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    NIMEKUTANA NA HUO MSAFARA WA MALANDCRUISER NA MAAMBULANCE NA MAPIKIPIKI ,NIMEKUTANA NAO JANGWANI MIDA YA SAA TATU NA NUSU HIVI KWELI JK NI FISADI

    KILICHONISHANGAZA MIMI NI KUWA KUNA MAGARI KAMA MANNE LANDCRUISER NYEUSI KUBWA GX V8 HAZINA WATU YUKO DEREVA PEKE YAKE,HII INA MAANA MSAFARA WA JK UNA MAGARI MENGI KULIKO WATU MMH'''

    nchi yetu uchumi wao
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huu hapa wa Marekani...magari kumi tu

    [​IMG]
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wala sikubishii...........

    [​IMG]
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wapi hao? na huwa na msafara wa magari mangapi na kwenye shughuli ipi?...
    ni ajabu kweli mtu kama wewe kutetea rais kuwa na msafara wa magari zadi ya 20...wakati angeweza kutumia magari yasiyo zidi 5...
    inaoneka wewe huwa unatembea sana..lakini naomba nikuulize msafara wa raiswa kenya huwa magari magapi? maana baadhi ya mawaziri walishawahi kuja na coaster hapa Arusha...
     
  11. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahsante mkuu unajua tena sisi wa ng'waluzwilo hatujafika huko kwao kuona misafara yao
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimetafuta kidude cha thanks sikioni...Thanks
     
  13. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Wingi wa magari katika msafara ndio unaoleta usalama? Ni dhahiri kuwa kama kukitokea jambo fulani, wingi huo wa magari ndio utakuwa chanzo cha kupunguza usalama. Na hizi barabara zetu zilivyo, itakuwa ni kasheshe!
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huu hapa wa Malkia...magari sita tu

    [​IMG]
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,405
    Likes Received: 9,105
    Trophy Points: 280
    Sijaona alipofananisha na Merekani, naona wewe ndio unafananisha na Merekani na kumtia maneno yako kinywani mwake. Wacha kuchakachuwa.
     
  16. m

    mao tse tung Member

    #16
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ambulensi ni muhimu kwani kunakajamaa huwa kana kaugonjwa kale ka kuanguka anguka. na leo si unajua UDASA wanakongamano? hivyo kakisikia hoja zinavyojengeka hapa na kuwasilishwa haka kajamaa ni lazima kiamguke. sema sikuhizi inakuwa siri wanaficha kakianguka tu, kanaingizwa ndani ya ambulance.
     
  17. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hahaha mh!
     
  18. K

    Kisaa kyafo Member

    #18
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli bwanamageuko ume├Ângea na una akili,msafara wa gari 23 kwani una tatizo gani,apo pia protoko aijafuatwa kikamilifu zinatakiwa ziwe gari si chini ya 25
     
  19. m

    mlagha Member

    #19
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani Mhe Rais si kaama mwenyekiti wa TLP ama NCCR ambao hawahitaji escort. Rais wa nchi hawezi kukaa kwenye magari yote. Ila ana wasaidizi wake na vyombo vya ulinzi na usalama. Inaonekana wewe hujaona msafara wa obama na marais wengine
     
  20. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndo maana wengine hawaelewi kwanini tz ni nchi maskini. Wingi wa VX V8 barabarani ili hali yule askari aliyeshikilia bunduki kwenye msafari mawazo kibao - mtoto wake kafaulu kwenda st Kayumba na walimu hakuna, mke wake mja mzito yupo mwananyamala na dk amegoma kumfanyia operation kisa hakuna umeme au glovs hakuna; na yeye mwenyewe solidier mshiko wake hajalipwa sababu sei-kali haina fezwa; mnyororo ni mrefu.
    Je hapo pana usalama ama mfano wa usalama.
    Tafakari
     
Loading...