Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Rais Kikwete wazuia kwa muda Ubungo-rombo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nkwesa Makambo, May 6, 2012.

  1. Nkwesa Makambo

    Nkwesa Makambo JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 4,765
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nilikuwa barabara ya morogoro nikitokea kimara, kundi la vijana walijipanga barabarani na kuzuia msafara wa mh. Rais.
    Sikuweza kujua Madai ya lile kundi, mwenye taarifa zaidi juu ya madai ya vijana atujuze...
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kumbe bado tunavichaaaaa humu JF
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Vichaa hata misikitini, makanisani, madarasani na mahekaluni wapo sembuse JF !
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    kazi kweli kweli
     
  5. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashindwa jina la kukupa sabu nikisema mjinga naona bado ndogo, haiwezekani uwe kimara palipo tukio halafu unakuja humu kutuuliza wakati ndo mwenye stori, ungeuliza huko uje hapa na taarifa, viupi hukuona hata mabango yao angalau ukaona kwamba ndo madai kama hayo yote hakuna kaa kimya.
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    huo mmea hapo kwenye avatar yako umeufanyia kazi nni?
    wewe ndo upo karibu na tukio-lete habari au uliza hapo then tujuze sisi wengine
     
  7. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mmnh, mbona facts zako hazijitoshelez mkuu. Wakat msafara unazuiwa wewe ulipitaje? Ulijuaje kuwa msafara umezuiwa na vijana kama hujaona? Mkuu jifunze kuleta hoja na habari zinazo pimika.
     
  8. m

    maranatha Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    :sleepy::sleepy::sleepy::shetani:
     
  9. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nasita kusema ni Umbea.no evidence no right 2toko.umeshdwa kuwa na kifua mkuu mpaka upate udaku fuuulu!
     
  10. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,374
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata Mimi nikiwa maeneo hayo nikielekea ubungo nilikuta kundi Hilo ambapo mheshimiwa alishuka na kubadili gari, nilichoona na mahangaiko ya wanausalama, hakukuwa na Bango lolote zaidi ya kuona mmoja wa vijana hao akiwa amshikilia kofia ngumu ya waendesha pikipiki akiwa anaipunga hewani. Sikuweza kushuka kwenye kamkoko kangu kwa uoga wa kuibiwa vipawa windo vyangi. Nami ninashauku ya kujua kilichosababisha lile kundi na walijuaje mheshimiwa atapita muda huo ?
     
  11. I

    Igangilonga Senior Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    WanaJF bwana cjui mkoje, mtu anawapa hint ya kilichotokea leo ambacho alikiona akipita, mnamjia juuuu.......... kuweni wastaarabu. Pole Nkwesa Makambo
     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Bangi Bangi Bangi
     
  13. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huenda kwa vile wanampenda sana walitaka kumpopoa kama alivyofanyiwa Mbeya. Who knows?
     
  14. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yeah nilipita eneo la tukio pikipiki ya mwongoza msafara ilianguka hivyo kulazimu msafara kusimama kwa muda na trafic police aliyepata ajali kuwekwa kwenye ambulance kuwahishwa hosipital
    inasemekana rais alikuwa anaenda kimara baruti kwenye msiba wa dereva wa first lady
     
  15. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    NKWESA MAKAMBO = mvuta bangi!!!!!!1
     
  16. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Matatizo ya KUKURUPUKA ndio haya
     
  17. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nkwesa Makambo = mvuta bangi!! kwa wale wanaojua Kinyakyusa!
     
  18. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa hakuzuiwa na vijana, ila ni kuwa muongoza msafara afisa wa polisi aliekuwa akiendesha pikipiki alipata ajali na kusababisha msafara wa Mh. kusimama na kutoa msaada kwa mhanga wa ajali, na kilichotokea ni kuwa Mh. alihakikisha majeruhia anapatiwa huduma ya kwanza na kukimbizwa hospital na gari la wagonjwa ndipo alipoendelea na safari zake Uswazi.
    Upelike Nkwesa Makambo gwa mwakaleli?????
     
Loading...