Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Pinda ndani ya A town!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LiverpoolFC, Apr 15, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nikiwa hapa Technical College Arusha,mara msafara wa magari aina ya Landcruiser Vx tu na ndipo nikamwona ni mtoto wa mkulima ndio amesababisha msafara wote!

    Anayejua kwa undani anakoelekea huyu PM atujuze tu!

    Ana msafara wa magari kama 35 bila ya kukosea!


    Nawasilisha!
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mtoto wa mkulima lakini yeye ni fisadi watoto wake wataitwa mitoto ya fisadi
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pinda ni shokabuzoba la serikali. Ni mnafiki, mfitini, lazy, etc
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Humu jamvini unaweza ukajikuta unacheka tu na watu wanakujua wakakutafakari vingine!


    (Eti watoto wake wanaitwa mitoto ya fisadi)
     
  5. m

    massai JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kasubiri lema hayupo ndio anatia timu,jizi tu hilo hakuna cha mkulima wala nini.anajifanya mlokole kumbe jizi tu,tena jizi **** wezi wenzie wanaiba kumi yeye kama kiongozi mkuu anaiba moja,hana jipya huyo achape lapa arachuga machalii hawataki mafisadi hata rock city hatuwataki ndio maana wanashirikiana na polisisiemu kutaka kuwauwa makamanda wetu kwa kuwapiga mapanga
     
  6. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mwacheni jamani apumzike juzi mbowe kampiga swali la papokwa hapo bado kidogo tu alie
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naaaadhani ndo anakuja kumhujumu kamanda Lema
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    Nilitarajia kukuta maneno haya "UMEACHA NJIA NA KUTUMBUKIA MTO NDURUMA, HAIJAJULIKANA MARA MOJA KAMA GARI ALILOKUWEMO PINDA NALO LIMETUMBUKIA AU LA" reason behind, anaruhusu mawaziri kutenda makosa ref. jibu lake kwa Mh. Mbunge wa hai. (TUNAGENERATE HASIRA NDANI KWA NDANI)
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Hawa mafisadi hawana tena lao hapa A town na bila shaka tutasikia tu kilichomleta hapa!
    Siyo kawaida yao mafisadi kuweka miguu yao hapa.
     
  10. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwenyewe anadai hapendi magari ya kifahari!!!!
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa imagine magari vx hata zikiwa 10 tu zimegharim kiasi gani kwa taifa? halafu anasema serikali imeishiwa. sasa jamani hivi kama mtu huna hela utaweza kweli kusafiri? au tunadanganywa?
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Huwa inanishangaza kuwa na misafara ya amagari mengi kiasi hicho lengo ni nini.
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Amevaa suti au batiki?
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Jamani si amesema anapunguza matumizi yasiyo ya lazima sasa msafara wa magari 35 yote ya nini? Halafu sasa hivi angalau anaamni anapo kuja Arusha baada ya Lema kwenda likizo¬Ö..
    Vipi mkuu hukuzomea hata kidogo
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Lema huwa anasema Pinda ni muongo kuliko hata shetani.....Juzi katoka kusema anapunguza matumizi yasiyo ya lazima leo masafara wake magari 35...kweli pinda unayoyasema huwa unayatenda au ni kutupumbaza wadaganyika...
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo "Mr Tutalishughulikia" ni kupe la kutisha. Mnyonyaji mbaya.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Watu wenye uwezo wa kumhukumu Lema ni wananchi wa Arusha Mjini na siyo Kikwete, Pinda,wala mbwa yoyote sana sana wata chelewesha tu.....
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na kile kilio chake cha kinafiki ati anauchungu sana na ndugu zetu walemavu jiulize alifanya nini la maana kukomesha......
     
  19. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nalipenda sana jina hili JABULANI au fupiza JABU,wewe na mwanangu sasa hata kama si jina halisi kwani my boy anaitwa Jabulani, maana yake REJOICE, BE HAPPY (not only happy but ALWAYS)

    Mimi ninachofahamu ni kuwa JK yuko kule Arusha na anakutana na JD Kabila Rais wa DRC pale ARUSHA COFFEE LODGE leo.Labda na yeye kaalikwa kwenda kula keki ya taifa na dogo.Kwani hujui JD na pinda wanafahamiana sana tangu MP alipokuwa IKULU?
     
  20. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani mwacheni huyo ndugu yake tyson, asije akaanza kulia bure...
     
Loading...