Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Papa wakamatwa na traffic

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mopaozi, Mar 28, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Cku 1 Papa Benedict 16 alikua anataka kwenda kufanya shopping. Akamchukua dereva wake lakini akamwambia niache niendeshe mm! Kufika njiani trafic akawacmamisha kuangalia vzr ndani ya gari yule trafic akakimbia kumwita mku wake.Mkuu nae kuangalia ndani ya gari akakimbia,yule trafic ikabd amuulze Mkuu wake mbona unakmbia?mkuu akajibu km papa anamuendesha m2 bac yule m2 km co Yesu bac ni Mungu.
     
Loading...