Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Mkapa, Lowassa, Nape, Mukama wazomewa baada ya mkutano wa kampeni huko Patandi - Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MCHUMA MBOGA, Mar 30, 2012.

  1. M

    MCHUMA MBOGA Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mkutano wa kampeni uliofanyika leo 30.03.2012 kuanzia saa kumi jioni huko uwanja wa michezo Patandi Arumeru na kuhudhuriwa na viongozi mbalimbali wa magamba kama vile Mkapa, Lowassa, Wasira, Nnape, Sophia Simba, Katibu Mkuu wa magamba Mukama wabunge mbalimbali bila kumsahau mgombea wao Siyoi Sumari na kumalizika saa kumi na moja kamili jioni.

    Watu waliojitokeza ni wakina mama wachache na watoto kadhaa na vijana wa green guards ambao idadi yao karibu ililingana na idadi ya watu kutoka vyombo vya ulinzi na usalama ambao leo walikuwa wengi sana kuliko kawaida.

    Baada ya kumaliza mkutano wao magamba wakitumia magari MENGI ya kifahari ya TOYOTA LAND CRUISER GX V8 waliondoka na kutimua vumbi wakielekea Usa River na walipofika kwenye makutano ya barabara ya kwenda Moshi - Arusha ndipo balaa lilipowakuta kwani walikutana na kundi kubwa la watu ambao idadi yao ni karibu mara tatu ya wale waliokuwa kwenye mkutano wa kampeni hapo Patandi na kuanza kuwazomea kwa kuwaita mafisadi na kuwaonyesha alama ya "V".

    Walipoona hivyo msafara wa mgamba ukaongeza spidi na kutokomea kuelekea Usa River.

    Source: Nilikuwepo pale in person.
     
  2. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaaaaaaaaaa
     
  3. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,847
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Thanks, kwa taarifa mkuu. 01.04. 2012.isiwe siku ya wajinga, bali cku ya kuwafanya magamba ndo wajinga! Wana meru msituangushe!
     
  4. m

    matawi JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Magambbaa maggambaa magambbbbaaaaaaaaaaaaa your days are numbered anzeni kusali kupunguza adhabu zenu
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Wazee waliomba CCM iwafukuze kazi walimu eti kisa wanawafundisha wanafunzi kuwazomea magamba na kuwaonesha alam ya V,mara hii magamba yatawanyofoka kama koboko
     
  6. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado zomea zomea inaendelea hapa kwenye kituo cha magari tengeru na watu ni wengi sana.
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks kwa update
     
  8. kijenge

    kijenge Senior Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndio maana wakamtumia maji marefu kuchukua roho za ndugu zetu wasio na hatia hapo kilala kwa kugonganisha haice na scania.mungu awalaani
     
  9. k

    kimeta cha ufisadi JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni muongo kama sugu mr ii, lowasa kafunika kule. na Lowassa ni Rais 2015 wa wasomi.kutawaliwa na chadema ni zaidi ya vita.unafikiri wana arumeru wajinga? hawaoni upuuzi unaoenendelea Arusha mjini? SIOI JUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mngewarushia kinyesi kabisa zomea haitoshi
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na wewe ulikuwepo?
     
  12. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe unasema kule mimi nasema hapa tengeru muulize Nape zomea x2 aliyokumbana nayo.
     
  13. J

    JokaKuu Platinum Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    ..Mkapa.

    ..Lowassa.

    ..Nape.

    ..Wassira.

    ..Lusinde.

    ..Prof.Maji Marefu.

    ..aliyesema CCM ni sawa na KOKORO hakukosea.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Tupe picha wewe gamba usilete longolongo
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,159
    Trophy Points: 280
    Watu wamekosa namna ya kufikisha ujumbe kwa watawala kuwa wamechoka na ghiliba sasa wameona njia sahihi ni kuzomea.Safi sana.Walisha shangiliwa vya kutosha wakajisahau.
     
  16. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    acha uongo we jamaa, huo unaosema msafara ulikuwa bado hujaondoka na wala hawakupita njia hiyo unayosema, ni uzushi mtupu! LETA PICHA AU UTHIBITISHO WOWOTE KUPROVE MADAI YAKO OTHERWISE UTAKUWA UNAPOTOSHA JAMII YOTE
     
  17. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    acha uongo we jamaa, huo mda unaosema msafara ulikuwa bado hujaondoka na wala hawakupita njia hiyo unayosema, ni uzushi mtupu! LETA PICHA AU UTHIBITISHO WOWOTE KUPROVE MADAI YAKO OTHERWISE UTAKUWA UNAPOTOSHA JAMII YOTE
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Mbona uanaweweseka sana bwana mdogo? kama unakiamini chama chako cha Magamba bado kinapendwa ni kwa nini unaweweseka hivi!!??
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mikusanyiko ya wanaCDM imeanzia sanawari lowassa alipo pita kazomewa mbaya yaan barabara ya Arusha-moshi imechafuka watu wamejipanga ni mwendo wa "V"yaan kila gamba likipita ni buuuuuuuuuuuu!umepita msafara wa Nassari watu wamelipuka kwa yowe na vifijo.
     
Loading...