Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Mh. Samwel Sitta wapata ajari mkoani Kagera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Aug 30, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,506
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    JANA tarehe 29/08/2012 Katika ziara Mheshimiwa Samwel Sitta Wazira wa Jumuiya ya Afrika Mashari Kutoka Wilaya ya Karagwe kuelekea Wilaya ya Kyerwa kulitokea ajali ya garia la Ofisa wa Ubalozi wa Tanzania Nchini Uganda aliyekuja kuungana na Mhe. Sitta katika ukaguzi wa Miradi mbalimbali inayotekelezwa chini ya Jumuiya ya Afrika Mashariki.

    Ajali hiyo ilitokea muda wa saa 5:15 asubuhi katika eneo la Lukole katika Kata ya Ihanda baada ya kuyumba na kuacha njia na kuangukia upande mmoja.

    Katika ajali hiyo hakuna mtu yeyote aliyeumia wote Ofisa wa Ubalozi na Dereva wake walitoka salama jambo ambalo halikuidhuru ziara ya Mhe. Sitta na kuendelea mpaka Wilayani Kyerwa Murongo
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pole kamanda wa Mageuzi.
     
  3. dogojanja 87

    dogojanja 87 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    laana ya kukitukana chama cha ukombozi mpya wa taifa letu..wahaya muulizeni RICHMOND/DOWANS aliizikia makaburi gani?na ana uhakika ilifariki?au aliizika na uhai wake..
     
  4. KML

    KML JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mi nilijua yeye
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Hiyo scud ilimlenga Mr.SIX lakini akakwepa!! Next time inaweza kupiga BULL!!! Watamalizana hawa magamba.
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiseee babaangu c c m haina makamanda makamanda wapo cdm c cm ni magamba
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole sana waliopa a ajali ,karibu kyerwa. Uende murongo na isingiro uone wahamiaji wanavyotesa chini ya kivuli cha ccm
     
  8. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    wanakwenda ziara ya kikazi,wanaongelea siasa,na hiyo yote wanatumia kodi zetu wafanya kazi.wao kodi waliisha jisamehe.Nchi hiiCDM ikichukua madaraka ni lazima Viongozi waanze kulipa kodi ili iwe mfano kwa raia wote wa nchi hii,kuonyesha umuhimu wa kulipa kodi.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sitta nae anakuwa na msafara? Wana misuse resources hawa watu mweh!
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    RIP Six, ama badao?
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mbona Vita bado? hukumbuki Zitto alimbana Waziri Muongo kuhusu Symbion hao ndio Dowans yaani wanarithishana toka Richmond, na Sitta naye ndiye anayewafukua makaburini na kukuta hawajafa
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    duh upo faster...Six bado mzima bhanaa
     
  13. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Moyo wa mtu ni kichaka kinene.
    Kamanda ndio katutoa gizani.
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole zao maana ajari ni sehemu ya maisha kwa watanzania tumuombee aendelee kutetea wanyonge ni mzalendo ndani ya magamba
     
  16. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama ni sahihi kuombeana kifo.
     
Loading...