Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Mama Salma wazua kasheshe Arusha....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 29, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Jana wanazuoni wa Uhazili Tabora walijikuta wakisweka lupango kwa muda wa masaa kadha wa kadha baada ya kinachosadikiwa kumwonyesha alama ya "V" Mama Salma alama ambayo inatumiwa kukinadi Chadema..........

    Hata hivyo polisi walidai mabinti hao wasomi waliingilia msafara wa mama Salma lakini hilo lisingewezekana kwa sababu wasomi hao walikuwa wakitembea kwa miguu baada ya kupaki magari yao kule Azimio Makumbusho...

    Baadhi ya mapolisi walidai kichinichini kuwa wamepata tetesi ya kuwa wakina dada hao wameletwa na Chadema waje kupiga kura haramu wakati siyo majimbo yao.....

    Iliwachukua masaa kadha wa kadha kwa walimu wao na wasamaria wema kuishawishi polisi hapa Arusha kuwaachia wasomi hao waendelee na shughuli zao.......
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu !
     
  3. A

    August JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    yaani mtu kuonyeshwa alama ya victory imekuwa matusi, haya tutakiane uchaguzi mwema
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu Ruta,
    Hebu fafanua hii maneno...Ni Arusha AU UHAZILI-TABORA?
     
  5. H

    Haika JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Makubwa!! Habari za siku hizi zimechakachuliwa kama wanasiasa wenyewe. Hakuna wa kuaminika, arusha au tabora???
    ushabiki mwingine bwana? au ni typing error?
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Samahani jamani, naomba mnisaidie maana ya neno "TUSI" maana sasa naona kila mtu anakimbilia hicho!!!!!
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ruta.......UMECHAKACHUA
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ni habari kamili endapo hao wanachuo walikuwa ktk special trip hapo arusha.
    tumsubiri RUTA atuhabarishe zaidi
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Swahiba mi sikuinoti hiyo kabisa.
     
  10. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    AZIMIO?? MAKUMBUSHO?? TABORA ??? ARUSHA????
    1.tabora kuna azimio,makumbusho....hapana.
    2.arusha kuna chuo cha uhaziri tabora....hapana
     
  11. S

    SNAKE HOUSE Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Manu Wiski soda ............ ?????????!!!!!!!!!!
    Labda Kuna Kitongoji kinaitwa Tabora ,Pale Arusha !
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    :tape: ulimi hauna mfupa
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hao wanafunzi, wanasoma hapa kwetu Chuo cha Uhazili.

    Kwa sasa wako Arusha na sijui kwa shughuli gani. Ndiyo maana wakaambiwa kuwa "wameletwa na Chadema ili waje wapige kura" na hapo ndipo wakakumbana na Mama Salma Kikwete na wakampa alama ya V. ambayo ilisababisha wakamatwe na kuwekwa Lupango.

    Kila kitu kimefanyika ARUSHA ila sema tu hao ni Wanafunzi wa Chuo Cha Uhazili Tabora waliopo sasa hivi ARUSHA.
     
  14. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Arusha au Tabora
     
  15. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi wataniweka ndani maana sitaonyesha V peke yake...! Nitaanza na dole la kati
     
Loading...