Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa makamu wa Rais waua Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nashy, Feb 27, 2012.

  1. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msafara wa makamu wa raisi Dr Bilal umeua mwendesha baiskeli, hii ilitokea jana wakati msafara huo ulikua ukitokea Mbeya kuelekea Iringa. Baada ya ajali hiyo msafara huo haukusimama kutoa msaada, mpaka wasamaria wema walipofika eneo la tukio na kumchukua mtu huyo na kumpeleka hospitali alipofariki muda mfupi baada ya kufikishwa hospitali kutokana na majeraha mengi na makubwa sehemu za kichwani.

    Hii sio mara ya kwanza kwa misafara ya viongozi kuua, ilitokea Mwanza kwenye ziara ya Mkapa, kule Igunga, Musoma na maeneo mengine mengi.

    Source, patapata wapo radio
     
  2. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee anatembea na majini yanayoua watu? In less than a month msafara wake umeua askari Tanga, tena umeua...mh!!!!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ni majini mkuu,ameona akaue watanganyika kwa sababu sio kwao
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Tanga askari wawili walikufa hapohapo.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Nikiwafikiria hawa viongozi napata maruweruwe!
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,462
    Trophy Points: 280
    Lushoto nako aliua trafik kibao, sasa sijui ana nini huyu mzeee
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Najaribu kutafakari kama huwa tunatathmini tija yoyote ya hizi safari... we have any return on our money!!!
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 2,171
    Trophy Points: 280
    achunguzwe vizuri.
     
  9. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wamemaliza albino sasa wanakula pande ingine
     
  10. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    second chance,poleni wafiwa na MUNGU awafarij katika kipind hik kigumu...
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Freemasons government at work:RIP Kijana mwendesha baiskeli.
     
  12. J

    JAPHETtumpa Senior Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    it is not a surprise we are used to this kind of events and well! i think it has already started costing them let us wait and see
     
  13. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Madereva wa msafara wake hawapo makini waangaliwe tena maana siku zinazofuata yeye ndiyo atakayepoteza maisha tuanze kuunda tume zisizo na maana.
     
  14. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iskeli nao wawe makini! haiwezekani ukagongwa na msafara unaoanza na piki piki, makelele kibao we bado tu ubishi.
     
  15. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amekuwa Mungu mtu au!! kwanini asingesimama kutoa msaada.
     
  16. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Si hilo tuu, ktk msafara wake yule makamu wa awamu ya tatu; maafisa wawili mkoani walipoteza maisha huko Kilindi. Nadhani kuna namna!
     
  17. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza Senior Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hapo kwenye NYEKUNDU. Hakuna utaratibu huo DUNIANI mkuu. Tumwombe marehemu alale pema peponi, AMEN.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Achunguzwe nini?
     
  19. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    RIP marehemu!Siku zake zilikuwa zimefika!Ni ngumu sana kuingia akilini namna ajali hiyo ilivyotokea maana huwa kuna magari yanayotangulia kutoa tahadhari labda ingekuwa gari lilikosea njia hapo ningetia neno!!Ndugu mtoa hoja yaani ulitegemea msafara usimame?umeona wapi hiyo ndugu yangu?
     
  20. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa
     
Loading...