Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Makamu wa Rais Mbeya....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chipolopolo, Feb 25, 2012.

  1. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makamu wa Rais Dk.Mohammed Bilal amepita muda si mrefu eneo la Mwanjelwa jijini Mbeya akiwa na msafara wake wenye magari kadhaa.

    Kilichoshitua watu wengi ni ile kasi ya mbio za mwenge waliyopita nayo bila kujali kwamba wananchi walijipanga kwa wingi barabarani ili waweze kumsalimia kiongozi wao japo kwa kumpungia mkono.

    Kasi waliyopita nayo ilipelekea wananchi kadhaa walikuwa katika vikundivikundi wabakiwakijiluiza kulikoni? Wengine walikwenda mbali zaidi na kudai "ameshauriwa na viongozi wa CCM kwamba eneo hilo ni hatari hivyo wapite kwa spidi kali kama vile wanakimbiza mwenge kwa hofu ya kupopolewa?"
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amekosea sana aisee...angesimama japo kwa saa 1 hivi akawapa neno kidogo wananchi wake...sasa sijui alikuwa na haraka gani...
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    uko mbeya ni pagumu sana,jk mwenyewe anapaogopa,si mnakumbuka mkasa wa kupigwa mawe jamani au?
     
  4. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni ishara mbaya sana kwa wananchi. Kiongozi mzuri ni rafiki wa wananchi na kiongozi mbovu ni adui kwa wananchi. Viongozi wengi wa serikali ni maadau zetu zamani tulikuwa tunawaogopa kwa sasa wanatuogopa.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    watakuja kuomba kura na muwape...
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Aiseee!! Angesimama mbona angejuta,unacheza na bhanyambala nini?
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Tbc jana hawakutaka kuonyesha aibu ya Tunduma
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Amejifunza kutokana ya yaliyompata tunduma!
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wamepima upepo wameshaona pale hapafai aende tu awahi mazishi ya mama Blandina Nyoni kumuwakilisha musee ya sherehe na misiba!!!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    mbeya ni noma.
     
  11. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu tbc ni jumuia ya chama hiyo ulikua haujui ilo!angalau itv kidogo uwa hawaegemei upande wowote
     
  12. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wanajipalia makaaaa
     
  13. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nGOME YA WATU HIYO!!!!!! WANAWAOGOPA KAMA KIMBUNGA
     
  14. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Asimame halafu mumrushie mawe?Hata mimi ningekuwa yeye sisimami!!
     
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Da nchi ishajuwa ngumu hi
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Popoa mawe style!watu wa mbeya ni hatari,hamna staha hata kwa watawala wenu wa nchi,mnawafanya waogope Mbeya kama vile sio sehemu ya Tanzania bhana!
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Hah hah Mbeya kwetu si mkyeso,lakini watakuja tu wakati wa kuomba kura na hapo ndipo tutakapowauliza''je waheshimiwa sasa hamuogopi kupopolewa ''
     
  18. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ndiyo yalikuwa matarajiyo yao.Na mwitikio wao ulikuwa mzuri kando kando ya barabara.Ila spidi ile, hakubaliki kama malaria!
     
  19. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ipo haja ya kujifunza mbinu za ushawishi za muasisi wa taifa letu:Nyerere ambaye alijiamini sana.
     
  20. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wananchi waligusia hilo, kwamba wanaogopa kupopolewa?Ni eneo hilohilo. Japo hawakujiandaa kwa hilo walikuwa na nia njema tu.
     
Loading...