Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa makamu wa rais dk gharib bilal wapata ajari dar.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BOKO HAARAM, Nov 10, 2011.

  1. B

    BOKO HAARAM Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa zinasema msafara wa makamu wa raisi dk gharib bilal,umepata ajari jijini dar leo baada ya gari iliyo kuwa ikiendeshwa na mama mmoja aliye kuwa akinywa maji ya dafu(nazi changa) kuuingilia ghafla na kumgöga trafik aliye kuwa anaendesha piki piki iliyo kuwa inaongoza msafara huo,mpaka muda napost taarifa hii trafik amepelekwa hospitali kupata matibabu na huyo mama aliye sababisha ajari yupo mbaroni pale kituo cha police salenda.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,803
    Trophy Points: 280
    ajari = ajali
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    hajafa huyo makamu
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Laana zitawaua mwaka huu.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna mchunga ngo'mbe mmoja pale bagamoyo aliingilia msafara wa jk alipata kipigo mpaka akafia muhimbili sijui kitakachomfika huyu mama.
     
  6. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwasababu ni ajali natoa pole kwa wahusika wote na familia zao
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nimeipenda hii mkuu!!!
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wafe tuwazike tu.
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    pamoja mkuu, Mungu mwenyewe hapendi ujambazi wanaotufanyia.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Wamekufa wangapi? Wangepungua kidogo maana sijawahi kuona serikali yenye makamu watatu wa rais na mawaziri waziri wakuu kibao
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nilifikiri bilal kaumia kumbe mwangalia ajali ndio kapata dhahama hiyo..
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Udereva wetu wa kibishoo siku hizi! Mtu unakunywa maji ya dafu huku unaendesha kweli utakuwa makini? Leo ni Makamu siku nyengine angekuwa ni dereva mwengine au mtu anavuka barabara.

    Wengine utaona wanaandika message kwenye simu huku wanaendesha, nimeshaiona hiyo kabisa barabara ya Ali Hassan Mwinyi.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    si vema kumuombea binadamu mwenzako mabaya hata kama anakukera vipi.

    Napenda kumpa pole huyo trafiki.
     
Loading...