Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Kikwete Mwanza (leo) umetuzuia kusali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Loloo, May 29, 2011.

  1. L

    Loloo JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nothing to display
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,pole sana!
    ungepiga mguu tu au hata kutembea walikua wanazuia?
     
  3. L

    Loloo JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kanisani ni mbali jua kali halafu si unajua huku mza tunaishi milimani ningerudisha gari nianze kushuka hadi kituoni ibada sa nne na nusu imagine hapo kama ningekuta kitu, ukweli nimekwazika ,what is so special in mza all the time when the man is here.nakwambia rais akiwa hap ni kama vile wengine hamruhusiwi kutumia magari yenu what the hell? dunia ya leo?
     
  4. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana ,
    tatizo ni kuwa viongozi tunawachagua baada ya hapo wanageuka miungu watu kwa nini barabara ifungwe muda mrefu wakati msafara wake hutanguliwa na magari ya ving'opra kuashiria mpishe sasa kama wanasimamisha magari ya wenye nchi penmbeni ili mwajiwa wao apite basi hakuna sababu ya kutumia kodi zetu kuweka mafuta gari la king'ora
    watanzania tuamke
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Jamani hivi hajapopolewa na mawe hata kidogo au ndo tv zetu zimezuiwa zisionyeshe!!
     
  6. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa yaliyokukuta. Matatizo mawili Makubwa tuliyonayo ni ufinyu wa miondombinu iliyopo mijini ukilinganisha na idadi ya magari tulionayo na udumavu wa kiakili walionao mapolisi waongozao magari na maofisa usalama wapangao utaratibu wa safari za Viongozi wa Kitaifa (raisi,waziri mkuu n.k)
    Nakubaliana na wewe huenda walianza kuwasimamisha Mheshimiwa akiwa bafuni...hapa mjini(Dar) watu hawatumii vitanda vyao vya majumbani ipasavyo wanatoka usiku wanarudi usiku hivi muda hata wa kutoa/kupeana huduma stahili ya kindoa iletayo watoto wanaifanya saa ngapi? Kwa wafanyao reseach za Sociology watathmini ndoa ngapi zinavunjika kwasababu hii...I can bet thinkers will be suprised.
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu Sweetbaby unaniharibia upako wangu ukitaja tu jina la huyo Mkweere!! mie nimetoka kusalisa sasa hivi.
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    It is like tripple gloving when f**king an at risk person and yet one is not at ease at all. :banplease:
     
  9. m

    muhimili Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sweet baby ulikuwa wapi mbona me hiyo hali sikuiona na nilikuwepo wakati wote wa msafara?
     
  10. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dar washamzoea, mwanza wanamwona ka Mungu fulani hv! Afu ingekuwa Ijumaa ziara ingeahirishwa.
     
  11. DJ CHOKA FREDY

    DJ CHOKA FREDY Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona kule Tarime haendi huyu mkwele???/
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa huwa simweleewi kabisa, hizo ziara za nini?
     
  13. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Crap crap
     
  14. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    huyo sio mswaliji. ni mzembe fulan. kwani hiyo siyo sababu ya kukuziwia wewe kusali,au kanisa ni moja tu? nenda zako huko
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ............... amekusaidia kupunguza dhambi za ushirikina ! ............. duuuh nimepiga pabaya:dance:
     
  16. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anh hiyo si Mwanza tu. Kuna thread iliwekwa hapa pia CDM walifanya maandamano amabyo waumini wa kiislam kule Mbeya waliokosa maandano hayo na pia walipita maeneo ya msikiti na hivyo kupunguza concentration kwenye ibada. Labda tuwaambie wanasiasa wetu waheshimu siku za Ibada.
     
  17. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu. Kuna udhaifu mkubwa wa watendaji wanao ratibu safari za Mh Rais. Inabidi wabadilike.
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kulikuwa na ambulance kwenye msafala wake?
     
  19. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani nyie wakiristo munasali vipi ?
     
Loading...