Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa First Lady waua mmoja Ruvu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgodi, Feb 13, 2011.

  1. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ajari mbaya imetokea maeneo ya Vigwaza, msafala ulikuwa unatoka Dsm unaelekea Chalinze (Msoga). Magari matatu yamegongana, gari 1 aina ya toyota Land Cruiser ambalo lilikuwa kwenye msafara limegongana uso kwa uso na Basi la Moro Best, pia basi hilo liligonga kwa nyuma Toyota Hiace.

    Dereva wa Toyota LX amefariki hapo hapo, katika ajali hiyo watu kadha wamejeruhiwa.

    Dereva wa Usalama afa kumuokoa Salma Kikwete http://bit.ly/gGG9P1"

    MSAFARA wa Mke wa Rais Mama Salma Kikwete umepata ajali na kusababisha kifo cha dereva wa Idara ya Usalama wa Taifa, Ramadhani Mkoma, Fikra Pevu, limethibitishiwa. Habari zilizoifikia Fikra Pevu na ambazo zilianza kumiminika katika mtandao wa Jamiiorums.com zimeeleza kwamba ajali hiyo imetokea eneo la Ruvu saa 6.30 Jumapili (Februari 13,210), wakati Mama Salma akielekea katika nyumba yao mpya kijijini Msoga.

    Soma Zaidi (FIKRA PEVU)
     
  2. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Oh sad, rip
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je bi Salma kanusurika maana umesema msafara wa Bi salma wapata ajali tujuvye zaidi.:embarrassed:
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Leo nimesafiri bila Laptop, ningeweza kutuma picha. Nimepiga kadhaa lakini zipo kwny camera, nikifika Arusha nitaweka picha.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    okay-nao safar za chalinze haziish kama wanaenda kwa waganga
     
  6. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisee inasitisha, poleni majeruhi.
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu waponye majeruhi, RIP in aliyetangulia.
     
  8. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mama Salma, gari yake yeye ipo salama na yeye yupo salama. Msafara ulikuwa na gari kama 10, gari ya Mama Salma ilikuwa ya tatu toka mbele, na ile Toyota LX ilikuwa ya 5 toka mbele ..
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ziara za jumapili nazo, poleni majeruhi na innalillah wainailaih rajiuun kwa waliopoteza maisha.
     
  10. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ...Msafara wa magari 10!.. Duh!.. Anawabeba akina nani humo!?...
     
  11. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ...Msafara wa magari 10!.. Duh!.. Anawabeba akina nani humo!?...
     
  12. TGS D

    TGS D Senior Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msafara wa first lady umepata ajali eneo la ruvu baada ya gari iliyokuwa kwenye msafara kugongana na basi na gari la first kugonga nyuma ya gari hilo lililokuwa kwenye msafara.nikipata picha na habari zaidi nitawafahamisha.
     
  13. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anakuwa na msafara kwa nini?
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nimesikia kwenye Radio sidhani kama kuna majeruhi

    By the way.... Hivi hii misafara huoni kwamba inapunguza maendeleo ? Mfano hawa jamaa wakija mikoani barabara zinafungwa mpaka Nusu Saa.. Je huko sio kupotezeana muda ? Watu tupo busy na kusimama barabarani eti fulani apite ni mambo yaliyopitwa na wakati na inabidi tuangalie upya hii issue..
     
  15. TGS D

    TGS D Senior Member

    #15
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anakuwa na wapambe wake!
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    heshima yako Mkuu,
    kwani tz tunajali mda tangu lini?
    tunaanza kazi saangapi?
    tunkwenda kunywa chai sana ngapi?
    then lunch saangapi na kurudi ofisini?
    baada ya hpo saa 9 tunrudi nyumbani eti off duty..mmh
    sijui hata masaa 5 kama yanfika kwa siku.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Msafara msafara...wana sifa za kipumbavu kweli!!
    Hizo pesa za kusafiri na misafara isiyo na maana wangewekeza kwenye maendeleo ya Mtanzania tungesogea angalau:coffee: robo hatua!!
     
  18. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nimepita hapo ruvu, kweli gari ya Usalama wa Taifa aina Ya LandCruiser imeharibika vibaya sana upande wa dereva, inaonyesha dereva ameumia vibaya sana, basi la Moro Best pia limehusika ktk ajali, First Lady ameahirisha safari karudi Dar.....
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Jamani hii ni ajali tumpe pole hata kidogo!
     
  20. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuwe na huruma zaidi kuliko ushabiki, vp kama ajali hiyo ingemuhusu ndugu yako wa damu (mama, dada, shangazi, mpwa, baba au kaka) ungetoa comments gani?
     
Loading...