Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Dkt. Slaa wazuiwa kwa muda Iringa jioni hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Aug 28, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    FFU wakiwa wameuzuia msafara wa viongozi wa Chadema Taifa eneo la Miyomboni mjini Iringa jioni hii ,msafara huo ulikuwa ukitokea Morogoro kuja Iringa
    [​IMG]
    Msafara wa Chadema ukiwa umepigwa Stop eneo la Miyomboni jioni hii
    [​IMG][​IMG]
    Jeshi la Polisi mkoani Iringa limeuzuia kwa muda msafara wa viongozi wa kitaifa wa chama cha Demokrasia na maendeleo (Chadema) ambao walikuwa wakiingia mjini Iringa wakitokea mkoani Morogoro.

    Askari polisi hao wakiongozwa na askari wa FFU zaidi ya 100 waliuzuia msafara huo eneo la Zebra katika barabara kuu ya Iringa – Dodoma baada ya jeshi hilo awali kuzuia maandamano ya Chadema na vyama vyote kwa maelekezo ya msajili wa vyama vya siasa.

    Hata hivyo kutokana na umati mkubwa wa wananchi mkufika eneo hilo viongozi wa Chadema na polisi waliweza kukubaliana msafara huo kuendelea na safari yake kuelekea nyumbani kwa mbunge Msigwa eneo la Kihesa.

    Katika tukio hilo jeshi la polisi halijaweza kutumia mabomu wala nguvu zaidi katika kuwatawanya wananchi kama ilivyo kuwa mkoani Morogoro jana.

    Habari zaidi utaendelea kuzipata
     
  2. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Moto wa m4c unawawakia!
     
  3. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    M4C a nonstater, a failure.
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kakabiliana na kaburu mweusi ni kazi kweli kweli. Sisiem wanataka kutuingiza katika machafuko. Uzuri wanajua makaburu wenzao walipoishia.
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    sipati picha 2015...viva M4C....
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    May be this is a failure to you. Na CCM Iringa mtakiona cha mtemakuni.

    Tunangojea press conference. Hii inatupa tabu kidogo.
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Mi naona itafika wakati utasikia viongozi wa hii serikali wanaanza jiuzuru ili wasije kuwa wahusika kwenye kuzuia CDM na M4C 2015
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Huu moto hawawezi kuuzima hata wangekuwa na polisi milioni moja Hapo iringa
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapo ndio utajua kuwa m4c ni moto wa kuotea mbali!
     
  10. majany

    majany JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    tis message have been deleted by Rama Ighondu
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    inyeshe mvua, liwake jua, kuwe na upepo m4c itasonga mbele baada ya sensa. Huo ni wito wa Rais wa ukweli Dr. Slaa
     
  12. Pangaea

    Pangaea JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni devine power. Haizuiliki. Hawa wasome historia ya tawala mbalimbali duniani"rise and fall of empires". Kisha watueleze ni utawala gani umewahi kudumu milele?
     
  13. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CDM wanatutia moyo kwamba angalau UHURU wa KWELI upo njiani. God bless you CHADEMA.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    [h=1]Mkuu T.2015.CDM kuna gamba linatumia Id yako Kama T2015ccm[/h]
     
  15. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    This message has been deleted by Suleyman Kova.
     
  16. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Nadhani ifike wakati serikali itambue kuwa ni rahisi kuzuia raia kufanya maandamano kuliko kuzuia watu kupata fikra mpya,utamaduni wa kudumazana umepitwa na wakati sasa hata ambae hakwenda shule anatambua umuhimu wa uraia wake na haki zake za msingi. Vyombo vyetu vya dola vizuri kusimamia haki na usawa pasipo kutumika kisiasa.

    Ifahamike kuwa mdogo wa leo ndo mkubwa wa kesho,so mwendelezo wa mabavu hautunufaishi kwa namna yoyote ile, ukweli, usawa na haki ni nguzo muhimu ktk ujenzi wa taifa lenye weledi.

    Tuachane na mabavu turuhusu busara na maadili kutenda.
     
  17. P

    Penguine JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 965
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Kwasasa ni dhahiri kusema cdm ina wananchi wakat ccm ikiwa na dola. Kilichobaki sasa cdm anzeni hotuba za nguvu zenye mashiko mazito kuvielimisha vyombo vya dola kuhusu aina ya mabadiliko yatarajiwayo ili navyo vikombolewe kifikra.

     
  18. ngalelefijo

    ngalelefijo JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 1,132
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kauli ya kuwa wao magamba na pesa ,sisi na mungu ni nzito haijawahi kusemwa tangu dunia hii iumbwe viva m4c
     
  19. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mioyo iliyokata tamaa na ugumu wa maisha.mioyo inayoona nuru pekee ya kuleta matumaini mapya kwa watanzania ni chama cha chadema .Huwezi kuzuia mafuriko ya mto kwa kujaza fifusi vya majivu
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Shujaa wetu kasemea wapi haya?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...